રીલ્સ બનાવાના ચકાર માં યુવકે ગેસ સિલનડેર લઈ ને છાતી પર મારવા લાગ્યો જુઓ વિડિયો અહી

રીલ્સ બનાવાના ચકાર માં યુવકે ગેસ સિલનડેર લઈ ને છાતી પર મારવા લાગ્યો જુઓ વિડિયો અહી

વાયરલ વીડિયોમાં વ્યક્તિના આ જીવલેણ સ્ટંટને જોઈને લોકો પૂછી રહ્યા છે કે, ગેસ સિલિન્ડર છાતી પર મારવામાં શું તકલીફ છે.

આ દિવસોમાં ઈન્ટરનેટ પર એક ચોંકાવનારો વીડિયો સામે આવી રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ દંગ રહી જશો. વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ પોતાના હાથ વડે ગેસ સિલિન્ડર ઉપાડીને તેની છાતી પર મારતો જોવા મળે છે. આ વિડિયો જોયા પછી તમને તમારી પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ થઈ જશે. આ વ્યક્તિના આ જીવલેણ સ્ટંટને જોઈને લોકો પૂછી રહ્યા છે કે, તેને એવી કઈ મુસીબતનો સામનો કરવો પડે છે કે તેને છાતી પર ગેસ સિલિન્ડર મારવો પડે છે. તે જ સમયે, કેટલાક વપરાશકર્તાઓએ તેને અત્યંત જોખમી ગણાવીને આશ્ચર્ય વ્યક્ત કર્યું છે.

અહીં વિડિયો જુઓ

છાતી પર સિલિન્ડર માર્યું

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ilyaskhiladi626 નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એક વ્યક્તિ પહેલા તેના હાથમાં ગેસ સિલિન્ડર ઉપાડે છે અને પછી ખૂબ જ ક્રૂરતાથી તેની છાતી પર સિલિન્ડર ફટકારે છે. આમ છતાં વ્યક્તિના મોઢામાંથી એક ચીસ પણ નથી નીકળતી. આવા વિડિયો જોયા પછી તેને રિપીટ કરવાની ભૂલ ન કરો. આ ખૂબ જ ખતરનાક સાબિત થઈ શકે છે.

લોકોએ આવી પ્રતિક્રિયા આપી

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 11 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. યુઝર્સ વીડિયો પર અલગ-અલગ પ્રકારના રિએક્શન આપીને આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘આ ખરેખર એક અદ્ભુત વીડિયો છે પરંતુ સવાલ એ છે કે યુવકને ઈજા કેમ નથી થઈ રહી.’ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘આપણે જે જોઈ રહ્યા છીએ તે આયર્ન મેન છે.’ ત્રીજા યુઝરે લખ્યું, ‘આજકાલ લોકો વાયરલ થવા માટે કંઈ પણ કરી શકે છે.’ ચોથા યુઝરે લખ્યું, ‘આ લોકો માત્ર વાયરલ થવા માટે પોતાનો જીવ પણ આપી શકે છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *