ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે ફસાયેલા એક યુવક ને પ્લેટફોર્મ તોડીને બચાવી લેવામાં આવ્યો, પછી જે થયું આ જોવા જેવુ થયું, જુઓ વિડિયો અહી

ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે ફસાયેલા એક યુવક ને પ્લેટફોર્મ તોડીને બચાવી લેવામાં આવ્યો, પછી જે થયું આ જોવા જેવુ થયું, જુઓ વિડિયો અહી

રેલવે અધિકારીઓ અને પોલીસ પ્લેટફોર્મ તોડીને ટ્રેન અને પ્લેટફોર્મ વચ્ચે ફસાયેલા મુસાફરોને હટાવતા જોઈ શકાય છે.

એટલી ઉતાવળ છે કે તે કોઈનો જીવ જોખમમાં મૂકી શકે છે… તેલંગાણાના વિકરાબાદ સ્ટેશન પર ચાલતી ટ્રેન પકડવા દોડી રહેલા એક વ્યક્તિ સાથે અકસ્માત થયો હતો. ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે તે ટ્રેન અને પ્લેટફોર્મ વચ્ચે ફસાઈ ગયો. જે બાદ ટ્રેનમાં બેઠેલા મુસાફરોએ ઉતાવળમાં એક્સપ્રેસ ટ્રેનને રોકી હતી. જ્યારે તે ટ્રેન અને પ્લૅટફૉર્મ વચ્ચે ફસાઈ ગયો ત્યારે તે થોડો ખેંચતો રહ્યો. આ પછી, માહિતી મળતાં, રેલવે અધિકારીઓએ આવીને પોલીસની મદદથી તેને બચાવ્યો.

રેલવે અધિકારીઓ અને પોલીસ પ્લેટફોર્મ તોડીને ટ્રેન અને પ્લેટફોર્મ વચ્ચે ફસાયેલા મુસાફરોને હટાવતા જોવા મળે છે. ખેંચીને લઈ જતા વ્યક્તિને ગંભીર ઈજાઓ થઈ હતી.જોકે, બચાવ્યા બાદ તેને વિકરાબાદ સરકારી હોસ્પિટલમાં રીફર કરવામાં આવ્યો હતો.

જુઓ વિડિયો-

રેલ અને પ્લેટફોર્મ વચ્ચેની ખાલી જગ્યામાં લોકો ફસાઈ જવાની ઘટના આ પહેલા પણ ઘણી વખત સામે આવી ચુકી છે. અગાઉ ડિસેમ્બર 2022માં પણ ગાઝીપુર જિલ્લાના માહપુર રેલવે સ્ટેશન પર આવી જ એક ઘટના પ્રકાશમાં આવી હતી. ત્યારે પણ એક વ્યક્તિ ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો. ત્યારે પણ માણસને ખેંચતો જોઈને ટ્રેનમાં મુસાફરી કરી રહેલા મુસાફરોએ ટ્રેન રોકવા માટે ચેઈન ખેંચી હતી.

દિલ્હી મેટ્રોમાં પણ આવો જ અકસ્માત થયો હતો
માત્ર ટ્રેન જ નહીં, દિલ્હી મેટ્રો ટ્રેનના કુતુબ મિનાર સ્ટેશન પર પણ આવી ઘટના સામે આવી છે. આ મામલો નવેમ્બર 2023નો છે, જેમાં એક વ્યક્તિ મેટ્રો ટ્રેન અને પ્લેટફોર્મ વચ્ચે ફસાઈ ગયો હતો. આ વ્યક્તિનો વીડિયો પણ ઘણો વાયરલ થયો હતો. આ ઘટનાનું વર્ણન કરતાં DMRCએ કહ્યું હતું કે, આ વાયરલ વીડિયો 12 નવેમ્બર 2023નો છે. જો કે, આ વ્યક્તિ મેટ્રોમાં ચડતી વખતે ફસાઈ ગયો ન હતો, બલ્કે તે એક ટ્રેક પરથી નીચે ઉતરી રહ્યો હતો, પાટા ઓળંગી રહ્યો હતો અને બીજા ટ્રેક પર જઈ રહ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *