ઝડપથી પહોંચવા માટે Google Maps પર રસ્તો શોધી રહ્યો હતો, આવી જગ્યાએ પહોંચ્યો કે નીકળવા માટે પોલીસ ને બોલાવી પડી

ઝડપથી પહોંચવા માટે Google Maps પર રસ્તો શોધી રહ્યો હતો, આવી જગ્યાએ પહોંચ્યો કે નીકળવા માટે પોલીસ ને બોલાવી પડી

એક વ્યક્તિ ઝડપથી તેના ગંતવ્ય સુધી પહોંચવા માટે ગૂગલ મેપ્સનો ઉપયોગ કરે છે. જે બાદ તે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ ગયો હતો.

નીલગીરીના ઉટી પાસે એક વિચિત્ર ઘટના સામે આવી છે. જ્યાં વ્યક્તિ ઝડપથી તેના ગંતવ્ય સ્થાને પહોંચવા માટે ગૂગલ મેપ્સનો ઉપયોગ કરે છે. જે બાદ તે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ ગયો હતો. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા સમાચાર મુજબ, ગૂગલ મેપને અનુસરવાને કારણે, વ્યક્તિની ટોયોટા એસયુવી સીડીની વચ્ચે ફસાઈ ગઈ હતી, ત્યારબાદ પોલીસકર્મીઓ અને સ્વયંસેવકોની ટીમે મળીને બચાવ કામગીરી હાથ ધરી હતી.

અસામાન્ય પરિસ્થિતિને કેપ્ચર કરતો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા બાદ આ ઘટનાએ વ્યાપક ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. ફૂટેજમાં જોઈ શકાય છે કે બચાવકર્તાઓના જૂથ દ્વારા SUVને કાળજીપૂર્વક સીડી પરથી નીચે લઈ જઈને યોગ્ય રસ્તા પર લઈ જવામાં આવી રહી છે.

ઘણા Google Maps વપરાશકર્તાઓએ નેવિગેશન એપ્લિકેશન સાથે સમાન સમસ્યાઓનો ઉલ્લેખ કરીને તેમની ચિંતા વ્યક્ત કરી. પોતાનો અનુભવ શેર કરતા, (@awesh) નામના યુઝરે કહ્યું, “મને તાજેતરમાં Google Maps સાથે સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. તે કેટલીકવાર એવા રસ્તાઓ બતાવે છે જે ફક્ત બાઇક દ્વારા જ ઍક્સેસ કરી શકાય છે.” Google Maps તેને CarPlay દ્વારા ઍક્સેસ કરતી વખતે ઓળખવામાં સક્ષમ હોવું જોઈએ. અને ડિફૉલ્ટ રૂપે કાર માટે યોગ્ય હોય તેવા રસ્તાઓ દર્શાવો.”

વિડિઓ જુઓ:

વપરાશકર્તા સબરી અય્યર (@SabariIyer_mdu) એ 2016માં એક ભયાનક ઘટનાનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો. “મને પણ આવો જ અનુભવ હતો, પણ તે કોડાગુ તરફનો છે. હું અને મારા બે મિત્રો બેંગલુરુથી કોડાગુ જઈ રહ્યા હતા, અને અંધારું હતું અને લગભગ અડધી રાત હતી. અમે એક જંગલમાં પ્રવેશ્યા, અને નકશાએ અમને બતાવ્યું “એક ભેખડ તરફ લઈ ગયા. સદભાગ્યે, અમને લાગ્યું કે કંઈક ખોટું થયું છે અને તપાસ કરવા માટે કારમાંથી બહાર નીકળ્યા. જ્યારે અમને ખબર પડી કે અમે કિનારે પહોંચી ગયા છીએ, અમે તરત જ કારને પાછળ રાખી દીધી.”

સીડીઓ પર માણસની વિચિત્ર સ્થિતિને સંબોધતા, ત્રીજા વપરાશકર્તાએ પ્રશ્ન કર્યો, “મંજૂરી છે, ગૂગલ મેપ્સ ખોટું છે, પરંતુ શું માણસ આંખો બંધ કરીને ડ્રાઇવિંગ કરી રહ્યો હતો? અન્યથા તે શક્ય ન હતું કે તેણે સીડીઓ જોઈ ન હોત.” !”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *