તેના હાથ ન હોવા છતાં પણ તેણે રામલલાનું ખૂબ જ આરાધ્ય સ્કેચ બનાવ્યું, વિડિયો જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો

તેના હાથ ન હોવા છતાં પણ તેણે રામલલાનું ખૂબ જ આરાધ્ય સ્કેચ બનાવ્યું, વિડિયો જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો

ધવલ ખત્રી આ પહેલા પણ પોતાના સ્કેચને કારણે ચર્ચામાં રહ્યો છે. તેના હાથ નથી છતાં પણ તેણે અયોધ્યામાં બેઠેલા રામ લાલાનું મનમોહક સ્કેચ બનાવ્યું છે. યુઝર્સ આ સ્કેચને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. પહેલીવાર જોયા પછી તમે પણ દંગ રહી જશો.

ભલે 22 જાન્યુઆરીએ અયોધ્યાના રામ મંદિરમાં રામલલાની ભવ્ય પ્રતિમા સ્થાપિત કરવામાં આવી હતી. પરંતુ છેલ્લા કેટલાક સમયથી રામનું નામ સર્વત્ર ગુંજી રહ્યું છે. લોકો અલગ-અલગ રીતે પોતાની ભક્તિ દર્શાવી રહ્યા છે. કોઈ જૂના ટીવી દ્વારા રામ અને સીતાની છબી રજૂ કરી રહ્યું છે, તો ક્યાંક રામજીની આકૃતિ ચોખામાંથી કોતરવામાં આવી છે. દિલ્હી મેટ્રોમાં ઘણા લોકો ભજન ગાતા પણ જોવા મળ્યા હતા.

પરંતુ હવે રામલલાનો એક એવો સ્કેચ વાયરલ થઈ રહ્યો છે જે જોઈને તમે દંગ રહી જશો. વાસ્તવમાં ધવલ ખત્રી જાણીતા સ્કેચર છે. તેણે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @uniquedhavalkhatri પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં તે રામલલાનો સ્કેચ બનાવતો જોવા મળી રહ્યો છે, જે તેની મૂર્તિના ફોટો જેવો જ દેખાશે.

જય શ્રી રામ

આ વીડિયોને શેર કરતી વખતે ધવલે કેપ્શનમાં લખ્યું છે – હું આ સ્કેચ ખૂબ દિલથી બનાવી રહ્યો છું, તેથી થોડો સમય લાગી રહ્યો છે..જય શ્રી રામ. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 24 લાખથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. આ પોસ્ટ પર ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ પણ કરી છે. ઇન્ટરનેટ પબ્લિક ધવલ પર ઘણો પ્રેમ વરસાવી રહી હોય તેવું લાગે છે.

વપરાશકર્તાઓએ પ્રેમ વરસાવ્યો

એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ ખૂબ સુંદર છે. મારી પાસે બે હાથ છે પરંતુ તેમ છતાં હું તેને સચોટ અને સચોટ રીતે દોરવા સક્ષમ નથી. આ એકદમ વિચિત્ર છે. અન્ય વ્યક્તિએ લખ્યું છે – તમને શ્રી રામના આશીર્વાદ મળ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું છે – ભગવાન તમને ભરપૂર આશીર્વાદ આપે. તમારા હાથમાં જાદુ છે. એક યુઝરે લખ્યું છે- જય શ્રી રામ. ભગવાન તમને હંમેશા ખુશ અને સ્વસ્થ રાખે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *