આ યુવતી પોતાના શરીર પર સાપ વીંટાળીને વીડિયો બનાવી રહી હતી, લોકો જોઈને ચોંકી ગયા, જુઓ વિડિયો અહી

આ યુવતી પોતાના શરીર પર સાપ વીંટાળીને વીડિયો બનાવી રહી હતી, લોકો જોઈને ચોંકી ગયા, જુઓ વિડિયો અહી

વાયરલ વીડિયોમાં એક છોકરી તેના શરીરની આસપાસ સાપ વીંટાળેલી જોવા મળી રહી છે. આ ઉપરાંત, તે તેના ગળામાં સાપ સાથે સેલ્ફી લઈ રહી છે, જે ખૂબ જ ખતરનાક લાગે છે. લોકો યુવતીની આ હરકતને હાસ્યાસ્પદ અને ખરાબ ગણાવી રહ્યા છે.

આજકાલ લોકોને સોશિયલ મીડિયાનું એક અલગ જ વ્યસન છે. લોકો વ્યુઝ, લાઈક્સ અને વાયરલ થવા માટે કંઈ પણ કરવા તૈયાર હોય છે. આ માટે કેટલાક લોકો એવા કામ કરે છે કે જેને જોઈને દરેક દંગ રહી જાય છે. પરંતુ આ જ વસ્તુ તેમને પ્રખ્યાત પણ બનાવે છે, તેથી લોકો પોતાનો જીવ જોખમમાં નાખવાને ખોટું નથી માનતા. આવો જ એક ખતરનાક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક છોકરી સાપ સાથે વીડિયો બનાવતી જોવા મળી રહી છે.

યુવતી સાપ સાથે વીડિયો બનાવી રહી હતી
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક છોકરીએ પોતાના આખા શરીર પર સાપ લપેટી લીધો છે. છોકરી સાપથી બિલકુલ ડરતી નથી. તે પોતાનો ફોન કાઢીને અરીસા તરફ બતાવીને સાપ સાથે પોતાનો વીડિયો બનાવી રહી છે. બાળકીના શરીરની આસપાસ સાપ લપેટાયેલો છે જે એકદમ ખતરનાક લાગે છે. યુવતીને સાપથી બિલકુલ ખતરો નથી. તે ખૂબ જ આરામથી સાપ સાથે વીડિયો બનાવી રહી છે.

આ વીડિયો પર લોકો ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ આપી રહ્યા છે
વીડિયો જોયા બાદ લોકો વિવિધ રીતે કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. કેટલાક લોકો કહે છે કે સાપ ઝેરી નથી અને તેનું ઝેર કાઢી નાખવામાં આવ્યું છે. અન્ય કેટલાક લોકોએ યુવતીની આ ક્રિયાને ખતરનાક ગણાવી હતી. જ્યારે અન્ય લોકો કહે છે કે જે દિવસે આ છોકરી વીડિયો પોસ્ટ કરવાનું બંધ કરી દેશે, ત્યારે તમે સમજી શકશો કે તેની સાથે શું થયું હશે. વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર @lika_pxl નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. જેને સમાચાર લખાય ત્યાં સુધી 76 લાખ વ્યૂઝ અને 9 લાખ લાઈક્સ મળ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *