રસ્તા પર ચાલતી કાર ના બે પૈડા ખોલી નાખ્યા, ખતરનાક સ્ટંટનો વીડિયો જોયા પછી તમે પણ ચોંકી જશો.

રસ્તા પર ચાલતી કાર ના બે પૈડા ખોલી નાખ્યા, ખતરનાક સ્ટંટનો વીડિયો જોયા પછી તમે પણ ચોંકી જશો.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો જોઈને તમે પણ દંગ રહી જશો અને તમારી જાતને પૂછશો કે આવું કેવી રીતે થઈ શકે?

બાઇક, કાર, પ્લેન, વાહનવ્યવહારનું કોઈપણ સાધન, તે પૈડાં વિના આગળ વધી શકતું નથી. વિવિધ ટ્રાન્સપોર્ટ મોડ્સમાં પૈડાંની વિવિધ સંખ્યા હોય છે. ઓટોમાં ત્રણ પૈડાં હોય છે, બાઇકમાં બે પૈડાં હોય છે અને કારમાં ચાર પૈડાં હોય છે. જો ચાલતી વખતે વ્હીલ્સ પંચર થઈ જાય, તો તમારે કારને રોકવી પડશે અને તેને બદલવી પડશે અથવા રિપેર કરવી પડશે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય ચાલતા વાહનના પૈડા ખોલ્યા છે? વાયરલ વીડિયોમાં કંઈક આવું જ જોવા મળે છે, જેને જોયા પછી તમે પણ ચોંકી જશો.

વીડિયોમાં શું બતાવવામાં આવ્યું?
દરેક વ્યક્તિએ કારમાં મુસાફરી કરવી જોઈએ. તેની અંદર ચાર પૈડાં છે અને જો કોઈ કારણસર તેના પૈડાં ખોલવાં પડે તો પહેલાં વ્યક્તિ વાહનને ક્યાંક રોકે છે. આ પછી તે વ્હીલ્સ ખોલે છે. પણ આ લોકોએ અજાયબીઓ કરી બતાવી છે. વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે ડ્રાઈવરે રોડ પર ચાલી રહેલા વાહનને બે પૈડામાં ફેરવી દીધું છે. આ પછી, કેટલાક લોકો કારના દરવાજામાંથી બહાર આવ્યા અને તેના બે પૈડા ખોલ્યા. વીડિયો જોયા વિના તમે આ સમાચાર પર વિશ્વાસ નહીં કરી શકો, તો એકવાર વીડિયો જાતે જ જોઈ લો.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ શું ટિપ્પણી કરી?
સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 12 હજારથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- ડ્રાઈવર ભારતીય હોવો જોઈએ. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- જય સિયા રામ, તમે ભારત આવો, તમને ચોક્કસ આશ્ચર્ય થશે. ત્રીજા યુઝરે લખ્યું- ઘણી એવી વસ્તુઓ છે જે માત્ર આરબ જ કરી શકે છે. એક યુઝરે લખ્યું- આ પછી મને બતાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *