સાયકલના હેન્ડલ પર આગળનો પગ અને વ્યક્તિના પેટ પર પાછળનો પગ, માણસ અને કૂતરા વચ્ચેની મિત્રતા જોઈને લોકો ભાવુક થઈ ગયા.

સાયકલના હેન્ડલ પર આગળનો પગ અને વ્યક્તિના પેટ પર પાછળનો પગ, માણસ અને કૂતરા વચ્ચેની મિત્રતા જોઈને લોકો ભાવુક થઈ ગયા.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક વ્યક્તિ સાઈકલ ચલાવતો જોવા મળી રહ્યો છે અને તેનો કૂતરો તેની સાઈકલની આગળ બેઠો છે.

સોશિયલ મીડિયા પર તમે અવારનવાર આવા વિડીયો જોયા હશે જેમાં મનુષ્ય અને પ્રાણીઓની મિત્રતા સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી છે. લોકો આવા વીડિયો પર ઘણો પ્રેમ ખર્ચે છે. હાલમાં જ આવો જ એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક માણસ અને કૂતરા વચ્ચે મિત્રતા જોવા મળી રહી છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકો કૂતરા સાથે જોવા મળેલા વ્યક્તિના વખાણ કરી રહ્યા છે અને તેને મોટા દિલનો કહી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં, વીડિયોમાં વ્યક્તિ પોતાની સાઇકલ પર એક કૂતરાને ક્યાંક લઈ જઈ રહ્યો છે.

કૂતરો આ રીતે સાઇકલ પર મુસાફરીની મજા લેતો જોવા મળ્યો
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ સાઈકલ ચલાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. સામે માણસની સાયકલ અને તેનો પાલતુ કૂતરો દેખાય છે. કૂતરાએ તેના આગળના બે પગ સાયકલના હેન્ડલ પર અને તેના પાછળના બે પગ માણસના પેટ પર મૂક્યા છે. સાયકલ ચલાવીને આ માણસ ક્યાંક મોજમસ્તી માટે જઈ રહ્યો છે. તે જ સમયે, તેનો કૂતરો પણ આરામથી સાયકલ પર ઉભો છે અને પ્રવાસની મજા માણી રહ્યો છે. નજીકથી પસાર થઈ રહેલા એક વ્યક્તિએ આ દ્રશ્યનો વીડિયો પોતાના કેમેરામાં કેદ કરી લીધો હતો. જે હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વીડિયો જોઈને લોકોના દિલ દ્રવી ઉઠ્યા
લોકો કૂતરા અને માનવ વચ્ચેની આ મિત્રતાને પસંદ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર @priya_biswal94 નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. જેને સમાચાર લખાય ત્યાં સુધી 20 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂકી છે જ્યારે આ વીડિયોને 1 કરોડથી વધુ લોકોએ જોયો છે. વીડિયો પર લોકો તરફથી ઘણી કોમેન્ટ આવી રહી છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક યુઝરે લખ્યું- વાહ, બંને ખૂબ જ સરસ લાગી રહ્યા છે. બીજાએ લખ્યું- જાનવરોને રાખવા માટે તમારે ઘર, કાર કે પૈસાની જરૂર નથી, પરંતુ તેમને રાખવા માટે તમારી પાસે મોટું દિલ હોવું જોઈએ. કોમેન્ટ કરતાં ત્રીજા વ્યક્તિએ લખ્યું- કૂતરો એકમાત્ર એવું પ્રાણી છે જે પોતાના માલિકને કોઈ પણ સંજોગોમાં છોડતું નથી. ભલે તે ગરીબ હોય કે અમીર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *