યમુના મેટ્રો સ્ટેશન પર કપલ અશ્લીલ હરકતો કરતા જોવા મળ્યા, વ્યક્તિએ કર્યો વીડિયો વાયરલ

યમુના મેટ્રો સ્ટેશન પર કપલ અશ્લીલ હરકતો કરતા જોવા મળ્યા, વ્યક્તિએ કર્યો વીડિયો વાયરલ

યમુના બેંક સ્ટેશન પર એક કપલ અશ્લીલ હરકતો કરતું જોવા મળ્યું હતું. આ જોઈને એક વ્યક્તિએ તેનો વીડિયો બનાવ્યો જે વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આજકાલ લોકો પબ્લિક પ્લેસ અને પ્રાઈવેટ પ્લેસ વચ્ચેનો તફાવત ભૂલી રહ્યા છે. અમે આ એટલા માટે કહી રહ્યા છીએ કારણ કે દર થોડાક દિવસે આવા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર આવે છે જેમાં એક કપલ જાહેર સ્થળે અશ્લીલ હરકતો કરતા જોવા મળે છે. તમે અત્યાર સુધીમાં એક-બે નહીં પરંતુ આવા અનેક વીડિયો જોયા હશે. ક્યારેક કપલ્સ પાર્કમાં આવી હરકતો કરતા જોવા મળે છે તો ક્યારેક કપલ્સ અમુક વિસ્તારોમાં અશ્લીલ હરકતો કરવા લાગે છે. મેટ્રોનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સૌથી વધુ વાયરલ થાય છે. આ વખતે પણ આવો જ એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આવો તમને જણાવીએ કે આ વીડિયો ક્યાંનો છે.

વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો
સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ અસંખ્ય વીડિયો વાયરલ થાય છે, પરંતુ કેટલાક વીડિયો એવા હોય છે જેને જોયા પછી લોકો શરમ અનુભવે છે. હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થયો છે જેમાં એક કપલ મેટ્રો સ્ટેશન પર બેસીને અશ્લીલ હરકતો કરતું જોવા મળી રહ્યું છે. એક વ્યક્તિએ આનો વીડિયો બનાવ્યો જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ ખબર પડી કે આ મામલો યમુના બેંકનો છે જ્યાં કપલ અશ્લીલ હરકતો કરી રહ્યું છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ શું કહ્યું?
આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર delhi.memers નામના પેજ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- આ દિવસોમાં લોકોને શું થઈ ગયું છે? અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- હું કોલેજ જતી વખતે યમુના બેંક સ્ટેશન પર આ બધું જોઉં છું. અન્ય યુઝરે લખ્યું- લાગે છે કે કાકાનું પેન્શન આવી ગયું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *