90 લાખનું ફૂડ ખાધા પછી તેણે 20 લાખ રૂપિયાની ટિપ આપી, રેસ્ટોરન્ટના માલિકે શેર કર્યું બિલ, જુઓ બિલ અહી

90 લાખનું ફૂડ ખાધા પછી તેણે 20 લાખ રૂપિયાની ટિપ આપી, રેસ્ટોરન્ટના માલિકે શેર કર્યું બિલ, જુઓ બિલ અહી

તમે કેટલાક સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર શેફ નુસરત ગોકસેને પણ જોયા હશે, જે પોતાની સ્ટાઈલમાં ભોજનમાં મીઠું ઉમેરે છે અને લોકો તેની સ્ટાઈલના ફેન છે.

તમે આજ સુધી ઘણી રેસ્ટોરન્ટમાં ભોજન ખાધુ જ હશે. ઘણી વખત અમુક રેસ્ટોરાંના મોંઘા મેનુ જોયા પછી તમે ત્યાં જતા પહેલા વિચારી શકો. આજ સુધી તમે કોઈપણ રેસ્ટોરન્ટમાં ભોજન માટે કેટલું બિલ ચૂકવ્યું હશે? દસ હજાર, વીસ હજાર, પરંતુ શું તમે ક્યારેય વિચાર્યું છે કે રેસ્ટોરન્ટમાં ખાવાનું બિલ કરોડો રૂપિયા હોઈ શકે છે. આ સાંભળીને તમે દંગ રહી જશો, પરંતુ ખરેખર આવું બન્યું છે. તમે કેટલાક સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર શેફ નુસરત ગોકસેને પણ જોયા હશે, જે પોતાની સ્ટાઈલમાં ભોજનમાં મીઠું ઉમેરે છે અને લોકો તેની સ્ટાઈલના ફેન છે. ખરેખર, સોલ્ટ બેઈ નામના પ્રખ્યાત તુર્કી શેફ નુસરત ગોકસેએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તેણે અંદાજે 108,500 ડોલર (અંદાજે 90,23,028 રૂપિયા)નું બિલ બતાવ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ દુબઈની એક રેસ્ટોરન્ટના ભોજનનું બિલ છે, જે લોકોએ ગયા અઠવાડિયે ચૂકવ્યું હતું.

તમને જણાવી દઈએ કે આ બિલ શેફ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યું છે જે ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયું છે. જેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘પૈસા આવે છે, પૈસા જાય છે.’ તમે બિલમાં ઓર્ડર કરેલા ફૂડનું નામ અને તેની કિંમત જોઈ શકો છો. તમે બિલમાં જોઈ શકો છો કે લોકોએ ઓર્ડર કરેલા ફૂડની કિંમત શું હતી. જે કોઈપણ સામાન્ય રેસ્ટોરન્ટ કરતા ઘણી વધારે છે. આ સાથે લોકોએ 20 લાખ રૂપિયા ટીપ તરીકે આપ્યા, જેને જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

તમને જણાવી દઈએ કે લોકોએ પણ આ બિલ પર પોતાનો ગુસ્સો વ્યક્ત કર્યો છે અને કહ્યું છે કે તે ખૂબ જ મોંઘું છે અને તેના વિશે ખૂબ જ વિગતવાર વાત કરવામાં આવી રહી છે. એક તરફ લોકો ભૂખમરાથી મરી રહ્યા છે તો બીજી તરફ અહીં લોકો 90 લાખ રૂપિયાનું ભોજન ખાઈ રહ્યા છે. આ એક કચરો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *