તાજી હવા લેવા માટે, યુવકે બસની બારીમાંથી માથું બહાર નિકાયું; પછી જે થયું એ જોઈ ને તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો અહી

તાજી હવા લેવા માટે, યુવકે બસની બારીમાંથી માથું બહાર નિકાયું; પછી જે થયું એ જોઈ ને તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો અહી

બસમાં મુસાફરી કરી રહેલ વ્યક્તિ તાજી હવા મેળવવા માંગતો હતો અને આ માટે તેણે બારીમાંથી માથું લટકાવ્યું. પરંતુ સમસ્યા ત્યારે ઊભી થઈ જ્યારે તે પોતાનું માથું અંદર મૂકી શક્યો ન હતો. તેનું માથું બસની બારીમાં ફસાઈ ગયું હતું. આ વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ઘણી વખત, લોકો સાથે અજાણતામાં આવી ઘટનાઓ બને છે જે તેઓ ભાગ્યે જ તેમના જીવનમાં યાદ રાખવા માંગતા હોય છે. આવું જ કંઈક આંધ્ર પ્રદેશમાં એક વ્યક્તિ સાથે થયું જે હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે. હકીકતમાં, આંધ્ર પ્રદેશ રાજ્ય પરિવહન નિગમની બસમાં એક મુસાફરનું માથું બારીમાં અટવાઈ ગયું.

સુંદર રાવ નામનો મુસાફર સંતાબોમલ્લીનો રહેવાસી છે. બસમાં મુસાફરી કરતી વખતે તે તાજી હવા મેળવવા માંગતો હતો. જેથી તેણે બસની બારીમાંથી માથું ટેકવી દીધું. પરંતુ સુંદર રાવને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડ્યો જ્યારે તેઓ ઇચ્છતા હોવા છતાં પણ તેમની બેઠક પર પાછા ફરવા સક્ષમ ન હતા. બસમાં હાજર અન્ય મુસાફરો અને લોકોએ ભારે હાલાકી અને હાલાકી સર્જી હતી.

સ્થાનિક લોકો આગળ આવ્યા

આખરે ડ્રાઈવરે શ્રીકાકુલમના ટેક્કાલી સ્ટેન્ડ પર બસ રોકી જ્યાં સ્થાનિક લોકો પણ સુંદર રાવની મદદ માટે આગળ આવવા લાગ્યા. ઘણી જહેમત બાદ એક વ્યક્તિએ સુંદર રાવનું માથું બળથી અંદરની તરફ ખેંચ્યું અને ત્યારે જ તેઓ સુરક્ષિત રીતે બારીમાંથી બહાર નીકળી શક્યા. આ દરમિયાન સ્થળ પર અફરાતફરી મચી ગઈ હતી.

વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકશો કે કેવી રીતે સુંદર રાવનું માથું બારીમાં ખરાબ રીતે ફસાઈ ગયું છે. બસની બહાર અને અંદરના લોકો પણ બચાવ કાર્યમાં વ્યસ્ત છે. આખરે બસની અંદર એક વ્યક્તિ પોતાનું ડહાપણ બતાવે છે અને સુંદર રાવને રાહત મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *