શિક્ષકને મૂર્ખ બનાવવું સહેલું નથી, આ યુવક ક્લાસમાં ગર્લફ્રેંડ સાથે ફોન માં વાત કરતો હતો, પછી શિક્ષકે કર્યું આવું, જુઓ વિડિયો અહી

શિક્ષકને મૂર્ખ બનાવવું સહેલું નથી, આ યુવક ક્લાસમાં ગર્લફ્રેંડ સાથે ફોન માં વાત કરતો હતો, પછી શિક્ષકે કર્યું આવું, જુઓ વિડિયો અહી

બાળકોને લાગે છે કે તેઓ તેમના શિક્ષકને સરળતાથી મૂર્ખ બનાવી શકે છે. જો તમને પણ આવું લાગતું હોય તો એકવાર આ વિડીયો અવશ્ય જુઓ.

આજની પેઢી વિચારે છે કે તેઓ સૌથી હોશિયાર છે. જો તે ઈચ્છે તો કોઈને પણ મૂર્ખ બનાવી શકે છે. પરંતુ તેઓ નથી જાણતા કે આ દુનિયામાં તેમના કરતા વધુ સ્માર્ટ લોકો છે. તેઓ કહે છે કે સિંહને સિંહણ અને ક્વાર્ટર મળે છે, હા, આ વીડિયોમાં કંઈક આવું જ બન્યું છે. યુવતી તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે ફોન પર ગુપ્ત રીતે વાત કરતી હતી પરંતુ ગુરુજી તેના કરતા વધુ હોશિયાર નીકળ્યા. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તમે પણ આ ફની વિડીયો એકવાર જોવો.

સિંહને ચોથા ભાગનો સિંહ મળ્યો
શાળા-કોલેજમાં ભણતા બાળકોને વારંવાર એવું લાગે છે કે તેમની પાસે વધુ મગજ છે. તેમને કોઈ પકડી શકતું નથી. કદાચ આ વિચારસરણીને કારણે એક વિદ્યાર્થી ક્લાસમાં બેસીને તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે ફોન પર વાત કરી રહ્યો છે. તે માથું નીચું કરીને ફોન પર વાત કરી રહ્યો છે. તે વિચારે છે કે આ વિશે કોઈને ખબર નહીં પડે. પરંતુ ગુરુજી તેમના કરતા વધુ હોશિયાર નીકળે છે અને તેમની સામેની સીટ પર આવીને બેસે છે. જલદી જ છોકરો તેનો કૉલ ડિસ્કનેક્ટ કરે છે અને માથું ઊંચુ કરે છે, તે તેની સામે તેના શિક્ષકને જુએ છે. શિક્ષકને જોતાની સાથે જ તે સ્તબ્ધ થઈ જાય છે અને અન્ય બાળકોના અભિવ્યક્તિઓ પણ જુએ છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ રમુજી કોમેન્ટ કરી
આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર sarcasticschool_ નામના પેજ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 1 લાખ 16 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- તે ફસાઈ ગયો છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- ટીચર પણ એન્જોય કરી રહ્યા હતા, આ જોઈને તે પણ હસતા હશે. અન્ય યુઝરે લખ્યું- ટાટાને બાય-બાય થઈ ગયું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *