આ બાળકની સામે બધા જ નિષ્ફળ ગયા છે! રુબિક્સ ક્યુબ વડે બનાવેલ ભગવાન રામની હૃદય જીતી લેનારી તસવીર વાયરલ થઈ છે

આ બાળકની સામે બધા જ નિષ્ફળ ગયા છે! રુબિક્સ ક્યુબ વડે બનાવેલ ભગવાન રામની હૃદય જીતી લેનારી તસવીર વાયરલ થઈ છે

સાતમા ધોરણમાં ભણતા એક બાળકે એક એવી સિદ્ધિ હાંસલ કરી છે જે દરેકની પહોંચમાં નથી. બાળકે રૂબિક્સ ક્યુબ સાથે ભગવાન રામની સુંદર તસવીર બનાવી હતી જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી.

22 જાન્યુઆરી 2024, આ દિવસને ભાગ્યે જ કોઈ ભૂલી શકશે. વર્ષોની રાહ જોયા બાદ રામ ભક્તોની ઈચ્છા પૂરી થઈ અને અયોધ્યામાં ભગવાન રામનું ભવ્ય મંદિર બનાવવામાં આવ્યું. જો કે મંદિર હજુ સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર નથી, પરંતુ પહેલા માળનું કામ પૂર્ણ થઈ ગયું છે અને ગર્ભગૃહમાં રામલલાની મૂર્તિ પણ સ્થાપિત કરવામાં આવી છે. હવે દરેક જણ અયોધ્યા પહોંચી શકે તેમ નહોતું, તેથી લોકોએ પોતપોતાની રીતે તેમની ભક્તિ બતાવવાનો પ્રયાસ કર્યો. કોઈ બિસ્કીટમાંથી રામ મંદિરની પ્રતિકૃતિ બનાવી રહ્યું છે તો કોઈ મેટ્રોમાં ભજન ગાતો જોવા મળી રહ્યો છે. હવે એક બાળકે અલગ રીતે પોતાની ભક્તિ દર્શાવી છે, જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

રુબિક્સ ક્યુબમાંથી ભગવાન રામની છબી
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક બાળક અમુક રુબિક્સ ક્યુબ્સને સંપૂર્ણ રીતે સોલ્વ કરી રહ્યું છે અને કેટલાકમાં તે અલગ-અલગ રંગોને એકસાથે લાવીને છોડી રહ્યું છે. આ પછી બાળક તે બધા ક્યુબ્સને એકસાથે મૂકે છે. જ્યારે તે બધા રુબિક્સ ક્યુબ્સને એક જગ્યાએ મૂકે છે, ત્યારે દ્રશ્ય કંઈક બીજું જ બની જાય છે. વીડિયોમાં તમે જોશો કે બાળકે રૂબિક્સ ક્યુબ્સને જોડીને ભગવાન રામનું હૃદય જીતી લેતું ચિત્ર બનાવ્યું છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર upsc_prep_official નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 4 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકો કોમેન્ટ સેક્શનમાં જય શ્રી રામ કહી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *