વરરાજાએ ટ્રેક્ટર સાથે JCBમાં કરી ભવ્ય એન્ટ્રી, જુઓ વાઇરલ વિડિયો

વરરાજાએ ટ્રેક્ટર સાથે JCBમાં કરી ભવ્ય એન્ટ્રી, જુઓ વાઇરલ વિડિયો

એક વરરાજાની એન્ટ્રી એટલી ભવ્ય થઈ કે વીડિયો જ વાયરલ થઈ ગયો. હા, આ ક્લિપમાં એક વરરાજા જુગાડ સાથે JCB લોડરમાં ઊભેલો જોવા મળે છે. જ્યારે કાર્યક્રમમાં હાજર રહેલા લોકો તેના પરાક્રમને કેમેરામાં કેદ કરતા જોવા મળે છે.

લગ્નમાં વર-કન્યાનો પ્રવેશ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. એટલા માટે ભારતીયો આના પર ઘણો ખર્ચ કરે છે. તે ઇચ્છે છે કે પ્રવેશ ભવ્ય અને અનોખો હોય. પરંતુ વરરાજાની એન્ટ્રીનો આવો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને કેટલાક લોકો હસવાનું રોકી શક્યા નથી.

વાસ્તવમાં, આ વાયરલ ક્લિપમાં વરરાજા જુગાડ ‘ટ્રેક્ટર જેસીબી’માં બેઠો જોવા મળે છે. વરરાજા જેસીબી લોડરમાં ઉભો છે. નીચે હાજર સંબંધીઓ તેને જોઈ રહ્યા છે. કેટલાક લોકો હસી રહ્યા છે તો કેટલાક વીડિયો બનાવી રહ્યા છે. બાય ધ વે, વીડિયો જુઓ અને કહો કે તમે ક્યારેય વરની આવી એન્ટ્રી જોઈ છે કે નહીં.

વરરાજાની સ્ટાઇલે ઇન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી દીધી હતી

આ વિડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @ck_official_555 પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો, જેને લખાય છે ત્યાં સુધી બે લાખથી વધુ લાઈક્સ અને લાખો વ્યૂઝ મળ્યા છે. ઉપરાંત, મોટી સંખ્યામાં વપરાશકર્તાઓએ પ્રતિસાદ આપ્યો છે. કેટલાક યુઝર્સે ખુશ ટિપ્પણીઓ કરી તો કેટલાકે કહ્યું કે આને ગ્રાન્ડ એન્ટ્રી કહેવાય છે. જોકે આ ઘટના ક્યારે અને ક્યાં બની હતી તેની પુષ્ટિ થઈ નથી, પરંતુ વરરાજાની સ્ટાઈલ ચોક્કસપણે ઈન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી રહી છે.

ભાઈ વરરાજા એ અદ્ભુત કામ કર્યું…

શું કહે છે જનતા…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *