રામના નામ પર લૂંટ થાય છે… અયોધ્યામાં એક ચા નો ભાવ 55 રૂપિયા, લોકોએ કહ્યું- ભાઈ, તમે આવી જગ્યાએ કેમ જાઓ છો?

રામના નામ પર લૂંટ થાય છે… અયોધ્યામાં એક ચા નો ભાવ 55 રૂપિયા, લોકોએ કહ્યું- ભાઈ, તમે આવી જગ્યાએ કેમ જાઓ છો?

અયોધ્યાના એક રેસ્ટોરન્ટના બિલની તસવીર શેર કરવામાં આવી છે, જેમાં જોઈ શકાય છે કે ચા 55 રૂપિયામાં અને ટોસ્ટ 65 રૂપિયામાં વેચાઈ રહી છે.

અયોધ્યામાં રામલલાનો અભિષેક થયો ત્યારથી ભગવાનના દર્શન કરવા માટે ભક્તોનો ભારે ધસારો રહ્યો છે. ભગવાનના દર્શન કરવા માટે દેશભરમાંથી લોકો અયોધ્યા પહોંચી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો અને તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે, જેને જોઈને સ્પષ્ટ થાય છે કે લાખો ભક્તોની ભીડ રામ મંદિર પહોંચી રહી છે. આ દરમિયાન એક એક્સ યુઝરે અયોધ્યામાં એક રેસ્ટોરન્ટના બિલની તસવીર શેર કરી છે, જેમાં જોઈ શકાય છે કે ચા 55 રૂપિયામાં અને ટોસ્ટ 65 રૂપિયામાં વેચાઈ રહી છે. જે અંગે પૂર્વ યુઝરે કહ્યું કે રામના નામે લુંટ ચાલે છે. જેના પર લોકો પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે અને તેઓ કહે છે કે તમે આવી જગ્યાએ કેમ જાઓ છો….

વાયરલ થઈ રહેલી આ તસવીર @Politics_2022_ દ્વારા ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવી છે. ફોટો સાથેના કેપ્શનમાં તેણે લખ્યું છે- અયોધ્યા. શબરી કિચન 55 રૂપિયાની ચા… 65 રૂપિયાની ટોસ્ટ… રામના નામે લૂંટ છે, થઈ શકે તો લૂંટો. હવે બિલની આ કોપી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. જેના પર જનતા પોતાનો અભિપ્રાય આપી રહી છે. આ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 14 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે. આ પોસ્ટ પર લોકો ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

એક યુઝરે લખ્યું- જો તમે યાત્રાધામને પર્યટન સ્થળ બનાવશો તો આદર ક્યાંથી આવશે? દરેક વ્યક્તિ રામને કેશ કરવામાં વ્યસ્ત છે! બીજાએ લખ્યું- તો તમે આવી જગ્યાએ શા માટે જાઓ છો? કોઈએ તમને પકડીને લઈ ગયા ન હોત. સેવા પૂરી હોવી જોઈએ, પૈસા આપતા સમયે હવા બગડી જાય છે. સેંકડો શેરી વિક્રેતાઓ હશે જેમની ગુણવત્તા હશે અને પૈસાની પણ બચત થશે. ત્રીજાએ લખ્યું- ત્યાંના લોકોએ ઘણું આપ્યું છે, જો તેઓ કમાતા નથી તો ખાશે કેવી રીતે? આ પોસ્ટ પર તમારો શું અભિપ્રાય છે? અમને કોમેન્ટ કરીને જણાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *