તમે આ ચિત્રમાં કેટલા F જોઈ શકો છો? જો તમારી આંખો તીક્ષ્ણ હોય તો 5 સેકન્ડમાં જવાબ આપો

તમે આ ચિત્રમાં કેટલા F જોઈ શકો છો? જો તમારી આંખો તીક્ષ્ણ હોય તો 5 સેકન્ડમાં જવાબ આપો

તમારા કૌશલ્યોનું પરીક્ષણ કરો અને જુઓ કે તમે આ મગજ ટીઝરને 5 સેકન્ડ કે તેનાથી ઓછા સમયમાં હલ કરી શકો છો.

ઈન્ટરનેટ પર તરંગો મચાવતા મગજના ટીઝરએ પઝલ પ્રેમીઓને મૂંઝવણમાં મૂકી દીધા છે. એક સરળ પ્રશ્ન છે: E વચ્ચે F ની સંખ્યા ગણો. શું તમને લાગે છે કે તમે પ્રતિભાશાળી છો? તમારા કૌશલ્યોનું પરીક્ષણ કરો અને જુઓ કે તમે આ મગજ ટીઝરને 5 સેકન્ડ કે તેનાથી ઓછા સમયમાં હલ કરી શકો છો.

મગજનું ટીઝર X હેન્ડલ @Art0fThinking પર શેર કરવામાં આવ્યું હતું. ચિત્ર ઇ મૂળાક્ષરોથી ભરેલું છે. તેમની વચ્ચે, તમારે બધા F શોધવા પડશે. શું તમે પડકાર માટે તૈયાર છો? તમારો સમય હવે શરૂ થાય છે…

વિડિઓ જુઓ:

16 જાન્યુઆરીએ X પર મગજનું ટીઝર શેર કરવામાં આવ્યું હતું. ત્યારથી તે 1 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યું છે, અને સંખ્યા હજુ પણ વધી રહી છે. કેટલાક લોકોએ કોમેન્ટ સેક્શનમાં તેમના જવાબો પણ શેર કર્યા છે. “મારા હાઇસ્કૂલ રિપોર્ટ કાર્ડ જેટલું સારું નથી,” એક મજાકમાં કહે છે. બીજાએ કહ્યું, “કૌંસમાં વાદળી ‘F’ સહિત, 11.” મોટાભાગના લોકોએ કહ્યું, “સાચો જવાબ 10 છે.” ચોથાએ કહ્યું, “મને તે ચિત્રમાં 10 F મળ્યાં છે.” તમે આ મગજ ટીઝરમાં કેટલા F જોયા? અમને ટિપ્પણી કરીને જણાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *