દુલ્હનએ લગ્ન માં મારી અક્ષયકુમાર જેવી એન્ટ્રી, તે જોઈ લોકો ચોંકી ગયા, જુઓ વિડિયો અહી

દુલ્હનએ લગ્ન માં મારી અક્ષયકુમાર જેવી એન્ટ્રી, તે જોઈ લોકો ચોંકી ગયા, જુઓ વિડિયો અહી

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે દુલ્હન લગ્નમાં સ્ટંટ એન્ટ્રી કરી રહી છે. આ જોઈને બધા ચોંકી ગયા.

સોશિયલ મીડિયા પર લગ્નના ઘણા વીડિયો અપલોડ થાય છે. અહીં જોવા મળતા અલગ-અલગ નજારા દરેકનું દિલ જીતી લે છે. વર-કન્યાની એન્ટ્રીની વાત કરીએ તો આ માટે તેઓ મહિનાઓ સુધી પ્રેક્ટિસ કરે છે અને જ્યારે તક મળે છે ત્યારે ધડાકો કરે છે. ક્યારેક વર-કન્યા શાનદાર ડાન્સ એન્ટ્રી કરતા જોવા મળે છે તો ક્યારેક સ્ટંટ બતાવીને લગ્નમાં પ્રવેશ કરે છે. હાલમાં, લગ્ન સંબંધિત એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે દુલ્હન તેના લગ્નમાં સ્ટંટમેનની જેમ પ્રવેશી રહી છે. એવું લાગે છે કે જાણે કોઈ ફિલ્મનું શૂટિંગ થઈ રહ્યું છે. આ વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

દુલ્હનની ખતરનાક એન્ટ્રી
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે તમામ મહેમાનો લગ્નમાં પહોંચ્યા હતા. વરરાજા પણ તેના પરિવાર અને સંબંધીઓ સાથે આવી પહોંચ્યા છે. હવે દરેકની નજર દુલ્હન પર છે કે તે ક્યારે આવશે. દરમિયાન કન્યા ઉપરના માળની બાલ્કનીમાં ઊભી રહે છે. દરેક વ્યક્તિ વિચારવામાં વ્યસ્ત છે કે તે શું કરવા જઈ રહી છે. કન્યા દોરડું પકડીને કૂદી પડે છે. તે સીધી ફ્લોર પર આવે છે જ્યાં લગ્ન થવાના છે. દુલ્હનની આ સ્ટાઇલથી તમામ મહેમાનો પ્રભાવિત થયા છે. એવું લાગે છે કે દુલ્હન બોલીવુડ અભિનેતા અક્ષય કુમારની જેમ સ્ટંટ કરી રહી છે.

અહીં વિડિઓ જુઓ:

આવું દ્રશ્ય ક્યારેય જોયું નથી
દુલ્હનનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ જોઈને લોકો ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. તેને _weddings_pictures and weddingsfever નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યો છે. કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘દુલ્હનની એન્ટ્રી થોડી કેઝ્યુઅલ છે.’ એક યુઝરે લખ્યું છે કે, ‘દુલ્હનની 9 થી 5 જોબ સર્કસમાં છે.’ વીડિયો પર આવી જ પ્રતિક્રિયાઓ સતત પોસ્ટ કરવામાં આવી રહી છે. વીડિયો પર અત્યાર સુધીમાં હજારો લાઈક્સ અને વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *