બાળક મેટ્રોના પ્લેટફોર્મ પર પડ્યો, માતાએ પાછળથી કૂદકો માર્યો; ઘટના CCTVમાં કેદ

બાળક મેટ્રોના પ્લેટફોર્મ પર પડ્યો, માતાએ પાછળથી કૂદકો માર્યો; ઘટના CCTVમાં કેદ

તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે આવનારી ટ્રેન મેટ્રો સ્ટેશનથી માત્ર 30 મીટર દૂર રોકાઈ ગઈ. સદનસીબે આ ઘટનામાં કોઈને ઈજા થઈ ન હતી અને બાળક અને માતાનો આબાદ બચાવ થયો હતો.

પુણે મેટ્રોનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં એક મહિલા મેટ્રો ટ્રેક પર કૂદીને પોતાના બાળકને બચાવતી જોઈ શકાય છે. મહિલાનું બાળક મેટ્રોના પાટા પર પડી ગયું હતું. પોતાના બાળકને બચાવવાના પ્રયાસમાં મહિલાએ પણ ટ્રેક પર કૂદી પડી હતી. આ મામલો પુણેની સિવિલ કોર્ટ મેટ્રો સ્ટેશનનો છે. આ સમગ્ર ઘટના સીસીટીવીમાં કેદ થઈ ગઈ હતી. વીડિયોમાં ત્યાં હાજર એક રાહદારી પણ બાળકને બચાવવા માટે ટ્રેક પર કૂદતો જોઈ શકાય છે.

રિપોર્ટ અનુસાર મહિલાનું બાળક મેટ્રો પ્લેટફોર્મ પર દોડી રહ્યું હતું ત્યારે તેનો પગ લપસી ગયો અને તે ટ્રેક પર પડી ગયો. બાળકને પડતું જોઈને મહિલા પણ કૂદી પડી. આ દરમિયાન ત્યાં હાજર લોકો પણ મહિલાની મદદ માટે દોડી આવ્યા હતા. આ દરમિયાન સ્ટેશન પર હાજર સિક્યોરિટી ગાર્ડ વિકાસ બાંગરે ઈમરજન્સી બટન દબાવ્યું, જેના કારણે આવતી ટ્રેન રોકાઈ ગઈ.

તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે આવનારી ટ્રેન મેટ્રો સ્ટેશનથી માત્ર 30 મીટર દૂર રોકાઈ ગઈ. સદનસીબે આ ઘટનામાં કોઈને ઈજા થઈ ન હતી અને બાળક અને માતાનો આબાદ બચાવ થયો હતો. આ ઘટના બાદ પુણે મેટ્રોએ લોકોને નાના બાળકો સાથે મુસાફરી કરતી વખતે સાવધાની રાખવાની અપીલ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *