સફેરાએ સાપની જેમ JCB ને કરાવ્યો નાગીન ડાન્સ, વીડિયો જોઈને લોકો હસવાનું રોકી નહીં શકો

સફેરાએ સાપની જેમ JCB ને કરાવ્યો નાગીન ડાન્સ, વીડિયો જોઈને લોકો હસવાનું રોકી નહીં શકો

તમે ફિલ્મોમાં ઘણી વખત વાંસળી વગાડતા અને સાપના ચાર્મર્સને ડાન્સ કરતા જોયા હશે, પરંતુ શું તમે ક્યારેય કોઈ વ્યક્તિની સૂચના પર જેસીબીને ડાન્સ કરતા જોયા છે? આવો જ એક વીડિયો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. વીડિયોમાં તમે કેટલાય JCB અને એક વ્યક્તિ જોશો.

તમે ઈચ્છાધારી નાગ કે નાગીનને ઘણી ફિલ્મોમાં જોયા હશે જેમાં કોઈ સાપનો મોહક અથવા તાંત્રિક અચાનક આવીને વાંસળી વગાડવાનું શરૂ કરી દે છે, કેટલાક મંત્ર સંભળાવે છે અને સાપ આવીને વાંસળીની સામે નાચવા લાગે છે. આ વસ્તુઓ સદીઓથી લોકોને આકર્ષિત કરે છે અને આ જ કારણ છે કે નાગિન નૃત્ય વિના લગ્નની કોઈ સરઘસ કે કોઈ પણ ઉજવણી પૂર્ણ થતી નથી. પરંતુ શું તમે ક્યારેય જેસીબીનો નાગિન ડાન્સ જોયો છે?

શું તમને તે વાંચ્યા પછી કંઈક વિચિત્ર લાગ્યું? વાસ્તવમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં લોકો નહીં પરંતુ ઘણા જેસીબી નાગ ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. એક યુવકની સૂચનાથી જેસીબી એ રીતે કરી રહ્યો છે જાણે જેસીબી કોઈ વાહન કે મશીન નહીં પણ માણસ હોય. લોકો આ ફની વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

બમ્પર લાઈક્સ મળી

વીડિયોમાં તમે જોશો કે ઋષિ કપૂર અને શ્રીદેવી સ્ટારર ફિલ્મ ‘નગીના’ના ગીત ‘મેં તેરી દુશ્મન’નું મ્યુઝિક વાગી રહ્યું છે અને એક યુવક લ્યુટ વગાડવાની જેમ એક્ટિંગ કરી રહ્યો છે. તેની સાથે, તમે JCB ના ડાન્સને પણ ચૂકી શકતા નથી. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 39 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. આના પરથી તમે અંદાજ લગાવી શકો છો કે આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલો પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

તમે હસશો
આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @jcb_nu_mathu95 પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો જોઈને એવું લાગી રહ્યું છે કે જેસીબીમાં બેઠેલા ડ્રાઈવરોને પણ આ કામ કરવામાં ઘણી મજા આવી રહી છે. જેસીબીનો આ નાગીન ડાન્સ યુઝર્સને ઘણો પસંદ આવી રહ્યો છે. આ વીડિયો જોઈને કદાચ તમે પણ જોર જોરથી હસવા લાગશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *