ઠંડીથી બચવા હીટર સામે બેઠો વાંદરો, પોલીસકર્મીઓની ઉદારતા જોઈ લોકોએ પ્રસંશા કરી, જુઓ વિડિયો

ઠંડીથી બચવા હીટર સામે બેઠો વાંદરો, પોલીસકર્મીઓની ઉદારતા જોઈ લોકોએ પ્રસંશા કરી, જુઓ વિડિયો

આજ સુધી તમે સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો જોયા હશે જેમાં વાંદરાઓ મસ્તી કરતા અને તોફાન કરતા જોવા મળ્યા હતા, પરંતુ લેટેસ્ટ વીડિયો તમારા દિલને સ્પર્શી જશે. વીડિયોમાં એક વાંદરો પોલીસ ઓફિસમાં હીટરની સામે બેઠો છે અને પોતાને ઠંડીથી બચાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે.

ઉત્તર ભારત સહિત સમગ્ર દેશમાં કડકડતી શિયાળો પડી રહ્યો છે. આ ઠંડીથી માણસો અને પશુઓ બંને ત્રસ્ત છે. આવી સ્થિતિમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક હૃદય સ્પર્શી વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ જોઈને લોકોના દિલ દ્રવી ઉઠ્યા. આ વીડિયો ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસે શેર કર્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકો ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસના ખૂબ વખાણ કરી રહ્યા છે. લોકોનું કહેવું છે કે ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસ હંમેશા સેવા આપવા તત્પર છે.

ઠંડીથી બચવા વાંદરો પોલીસ પાસે ગયો
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે પોલીસ કમિશનર કેમ્પ ઓફિસમાં એક વાંદરો ઘુસી ગયો હતો અને હીટરની સામે બેસી ગયો હતો. વાંદરો હીટરની સામે બેઠો છે અને પોતાને ગરમ કરી રહ્યો છે. વાંદરાને એટલી ઠંડી લાગે છે કે તે હીટરની સામે શાંતિથી બેઠો છે. તે માણસોથી ડરતો નથી કે ઓફિસમાં ઘૂસીને હંગામો મચાવતો નથી. ઠંડીથી બચવા માટે તે હીટરની સામે શાંતિથી બેઠો છે. આ દરમિયાન ઓફિસમાં કામ કરતા પોલીસકર્મીઓ પણ વાંદરાને ભગાડતા નથી, બલ્કે તેને સલામ કરીને તેને સંપૂર્ણ આરામ આપવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે
આ મામલો ‘પોલીસ કમિશનરેટ કાનપુર નગર’નો કહેવાય છે. આ વીડિયો ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસે માઇક્રોબ્લોગિંગ સાઇટ X પર શેર કર્યો છે. આ વીડિયો પોસ્ટ કરતી વખતે યુપી પોલીસે કેપ્શનમાં લખ્યું છે – ઠંડીથી ધ્રૂજતો એક વાંદરો અચાનક પોલીસ કમિશનર કેમ્પ ઓફિસની અંદર ઘુસી ગયો અને હીટરની સામે બેસી ગયો, ત્યારે ફરજ પરના SI અશોક કુમાર ગુપ્તાએ તેની સમસ્યા સમજી લીધી. તેને રહેવા દો અને તેને પ્રેમથી માથું માર્યું, થોડી વાર પછી વાંદરો પણ કોઈ નુકસાન પહોંચાડ્યા વિના આરામથી ચાલ્યો ગયો. વીડિયો લખાયો ત્યાં સુધી 40 હજાર લોકો તેને જોઈ ચૂક્યા છે. આ વીડિયો પર હજારો લોકોએ કોમેન્ટ પણ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *