નાના હાથી પર સવારી કરતા ‘મોટા હાથી’નો વીડિયો થયો વાયરલ, જુઓ વિડિયો

નાના હાથી પર સવારી કરતા ‘મોટા હાથી’નો વીડિયો થયો વાયરલ, જુઓ વિડિયો

વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં એક મોટો હાથી છોટા હાથી તરીકે ઓળખાતા વાહન પર બેઠો જોવા મળે છે. યુઝરે વીડિયો શેર કરીને પૂછ્યું, શું તે વાસ્તવિક છે? લોકોએ કોમેન્ટમાં આનો જવાબ આપ્યો.

લોકોથી લઈને માલસામાન સુધી દરેક વસ્તુ માટે અલગ-અલગ વાહનો બનાવવામાં આવે છે. માણસો માટે બસ, કાર, બાઇક જેવાં વાહનો છે, જ્યારે ટ્રક, ટેમ્પો જેવાં વાહનો માલ ભરીને ક્યાંક લઈ જવા માટે બનાવવામાં આવે છે. વજન પ્રમાણે વાહનોની પસંદગી કરવામાં આવે છે અને તેના પર માલ ભરીને ક્યાંક લઈ જવામાં આવે છે. શું તમે ક્યારેય છોટા હાથી તરીકે ઓળખાતી ગાડી પર સવારી કરતા સાચા અને મોટા હાથીને જોયા છે? શું આ ગાડી હાથીનું વજન ઉપાડી શકે છે? અમે તમને આ બધા પ્રશ્નો એટલા માટે પૂછી રહ્યા છીએ કારણ કે આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

યુઝરે આ પ્રશ્ન પૂછ્યો?
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે નાના હાથીની ગાડી રસ્તા પર ખૂબ જ તેજ ગતિએ જઈ રહી છે. પરંતુ તેની ઝડપને કારણે નહીં પરંતુ તેના પર લદાયેલા પ્રાણીને કારણે આશ્ચર્ય થાય છે. વાસ્તવમાં આ વાહન પર એક મોટો હાથી ઊભો જોવા મળે છે. આ જોયા બાદ યુઝરે સોશિયલ મીડિયા પર વીડિયો શેર કર્યો અને લોકોને પૂછ્યું, શું આ સાચું છે? વીડિયો જોયા બાદ અને સવાલ વાંચ્યા બાદ લોકોએ કોમેન્ટમાં જવાબ પણ આપ્યા છે. લોકોના જવાબો વાંચતા પહેલા, કૃપા કરીને વાયરલ વિડિઓ જુઓ.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ શું કહ્યું?
આ વીડિયોને @DoctorAjayita નામના એકાઉન્ટ દ્વારા માઇક્રો બ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) હેન્ડલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 97 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- આ નકલી હાથી છે, મેં તેને ચેન્નાઈમાં જોયો હતો, તે એકદમ અસલી લાગે છે. અન્ય યુઝરે લખ્યું- આ નકલી છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- હાથી એક ભરેલું રમકડું છે અને બીજું શું. એક યુઝરે લખ્યું- ઓટો અસલી છે, હાથી નકલી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *