‘પાપા કી પરી’ થઈ ગઈ જૂની, હવે જુઓ ‘મમ્મીનો મગર’, વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર થયો વાયરલ

‘પાપા કી પરી’ થઈ ગઈ જૂની, હવે જુઓ ‘મમ્મીનો મગર’, વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર થયો વાયરલ

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક છોકરો ખૂબ જ બેદરકારીથી સ્કૂટર ચલાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. અંતે તેણે પોતાની બેદરકારીનું પરિણામ પણ ભોગવવું પડે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો વાયરલ થાય છે જેમાં છોકરીઓ વિચિત્ર રીતે સ્કૂટર ચલાવતી જોવા મળે છે. કોઈ ડાબા સૂચક આપીને જમણી તરફ વળે છે. તો કોઈ પોતાની ભૂલને કારણે પડી જાય છે પણ સામેની વ્યક્તિને દોષ દે છે. આ વીડિયોને શેર કરીને લોકો ‘પાપી કી પરી’ ટેગ લગાવે છે. તમે આજ સુધી આવા ઘણા વીડિયો જોયા હશે. પરંતુ હવે સોશિયલ મીડિયા પર એક નવો શબ્દ ‘મમ્મીનો મગર’ સામે આવ્યો છે. આવો તમને જણાવીએ કે આ શબ્દ કોના માટે વપરાય છે.

વાયરલ વીડિયોમાં શું જોવા મળ્યું?
માઇક્રો બ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોયા પછી તમે હસવાનું રોકી શકશો નહીં. વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે સ્કૂલ ડ્રેસમાં એક બાળક સ્કૂટર ચલાવી રહ્યો છે. તેની પીઠ પર બેગ પણ દેખાય છે. આનો અર્થ એ કે તે શાળાએથી ઘરે જઈ રહ્યો છે. છોકરો ખૂબ જ બેદરકારીથી સ્કૂટર ચલાવી રહ્યો છે. બેદરકારીના કારણે તે પોતાનું સંતુલન ગુમાવી બેસે છે અને જમીન પર પડી જાય છે. તેનું સ્કૂટર થોડે દૂર પડે છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

આ વીડિયો X (અગાઉ ટ્વિટર) હેન્ડલ પર @HasnaZaruriHai નામના પેજ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોની સાથેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘તમે પાપાની પરી ઘણી જોઈ હશે, આજે મમ્મીની મગર જુઓ.’ સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 4 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- અરે ભાઈ, ઓછામાં ઓછું તમારે મમ્મીની ડાર્લિંગ કહેવું જોઈતી હતી, જે આ મગરને પાળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *