રામ લલ્લાના દર્શન કરવા પહોંચ્યા રામ પોતે, સીતા અને લક્ષ્મણ, લોકોએ લગાવ્યા જય શ્રી રામના નારા, જુઓ વીડિયો

રામ લલ્લાના દર્શન કરવા પહોંચ્યા રામ પોતે, સીતા અને લક્ષ્મણ, લોકોએ લગાવ્યા જય શ્રી રામના નારા, જુઓ વીડિયો

રામ લાલાના અભિષેક પહેલા અયોધ્યા શહેરનું વાતાવરણ સંપૂર્ણ રીતે રામમય બની ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે રામાયણ ટીવી સિરિયલમાં રામ, સીતા અને લક્ષ્મણની ભૂમિકા ભજવી રહેલા કલાકારો અયોધ્યા પહોંચ્યા તો બધા તેમની સામે જોતા જ રહી ગયા.

રામ લાલાના અભિષેક પહેલા અયોધ્યા શહેરનું વાતાવરણ સંપૂર્ણ રીતે રામમય બની ગયું છે. માત્ર અયોધ્યા જ કેમ, આખો દેશ રામ લાલાના રાજ્યાભિષેકની ખુશીમાં ડૂબેલો છે. આવા વાતાવરણમાં ભગવાન રામ, માતા સીતા અને ભાઈ લક્ષ્મણ જ્યારે આ રામની નગરીમાં પહોંચશે ત્યારે શું થશે? જો તમે આ અનુમાન લગાવવા માંગતા હોવ, તો તમે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને જોઈને આવું કરી શકો છો. જેમાં રામ, સીતા અને લક્ષ્મણ પોતે અયોધ્યાના રસ્તે ચાલતા જોવા મળે છે. તેમના દર્શન કરવા આસપાસ લોકોની ભીડ જામી છે. અને, સોશિયલ મીડિયા પર યુઝર્સ રામના નામનો જાપ પણ કરી રહ્યા છે.

અયોધ્યામાં સીતા રામ

આ રામ, સીતા અને લક્ષ્મણ છે, જેમણે ટીવી પર ટેલિકાસ્ટ થયેલી રામાયણમાં આ પાત્રો ભજવ્યા હતા. એટલે કે, અરુણ ગોવિલ રામ બન્યા, દીપિકા ચિખલિયા, જેણે સીતા તરીકે તેના પતિનું વ્રત પૂરું કર્યું અને સુનીલ લક્ષ્મણ બન્યા, જેઓ તેમના ભાઈ પ્રત્યે વફાદારી ધરાવતા હતા, જે રામ લાલાના અભિષેક પહેલા અયોધ્યા પહોંચી ગયા હતા. જ્યારે ત્રણેય અયોધ્યાના રસ્તે બહાર આવ્યા ત્યારે એવું લાગતું હતું કે જાણે રામ, સીતા અને લક્ષ્મણ વાસ્તવમાં ભગવાન રામની જન્મભૂમિ તરફ સાથે ચાલી રહ્યા હતા. અરુણ ગોવિલ અને સુનિલ કેસરી રંગના કુર્તા પાયજામામાં જોવા મળ્યા હતા અને દીપિકા ચિખલિયા લાલચટક લાલ સાડીમાં માતા સીતા જેવા દેખાતા હતા.

યુઝર્સે જય શ્રી રામ કહ્યું

તમને જણાવી દઈએ કે આ ત્રણેય એ જ કલાકારો છે જેમને લોકો દૂરદર્શન પર જોવા માટે ટીવીની સામે બેસતા હતા. તે સમયે તેઓ ખરેખર દેવતાઓની જેમ પૂજવામાં આવતા હતા. પૂજા રૂમમાં તેના ફોટોગ્રાફ્સ સાથેના કેલેન્ડર દેખાતા હતા. હવે જ્યારે એ જ ત્રણ રસ્તા પર રૂબરૂ જોવા મળ્યા ત્યારે તેમની પ્રત્યે લોકોની ભક્તિ પણ અચાનક જાગી ગઈ. સોશિયલ મીડિયા પર આ તસવીરો જોઈને યુઝર્સે જય શ્રી રામના નારા પણ લગાવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *