એક વ્યક્તિએ 20 કિલોના પારલે-જી બિસ્કિટથી સુંદર રામ મંદિર બનાવ્યું, લોકોએ કહ્યું- જય શ્રી રામ

એક વ્યક્તિએ 20 કિલોના પારલે-જી બિસ્કિટથી સુંદર રામ મંદિર બનાવ્યું, લોકોએ કહ્યું- જય શ્રી રામ

છોતન ઘોષે 20 કિલોના પારલે-જી બિસ્કિટનો ઉપયોગ કરીને રામ મંદિરની 4 બાય 4 ફૂટની પ્રતિકૃતિ બનાવી છે.

રાષ્ટ્ર 22 જાન્યુઆરીની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યું છે, તે દિવસ દિવાળીની ઉજવણી જેવો બનવા જઈ રહ્યો છે, જેની નજર અયોધ્યામાં રામ મંદિરના ભવ્ય ઉદ્ઘાટન પર છે. ઉત્સાહ સ્પષ્ટ છે, અને ઉજવણીએ એક અનોખું પાત્ર અપનાવ્યું છે, જેમાં 108-ફૂટ ઉંચી ધૂપ લાકડી અને 2,100 કિલોની ભારે ઘંટડી ભવ્યતામાં વધારો કરે છે.

આ અસાધારણ હલચલ વચ્ચે, પશ્ચિમ બંગાળના દુર્ગાપુરના એક વ્યક્તિએ વાયરલ વિશ્વમાં હેડલાઇન્સ બનાવી છે. છોતન ઘોષે 20 કિલોના પારલે-જી બિસ્કિટનો ઉપયોગ કરીને રામ મંદિરની 4 બાય 4 ફૂટની પ્રતિકૃતિ બનાવી છે. ઘોષે તેના મિત્રો સાથે મળીને થર્મોકોલ, પ્લાયવુડ, ગ્લુ ગન અને બિસ્કિટનો ઉપયોગ કરીને લગભગ પાંચ દિવસમાં આ અનોખી માસ્ટરપીસ બનાવી છે. તમે તેમની આ પવિત્ર રચના જોઈ શકો છો.

વિડિઓ જુઓ:

તેની પ્રતિભાનો જાદુ દર્શાવતો એક વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર સામે આવ્યો છે, જેણે ઘોષને ટોક ઓફ ધ ટાઉન બનાવ્યો છે અને બધાને ચોંકાવી દીધા છે. તમને જણાવી દઈએ કે અદભૂત પ્રતિકૃતિઓ બનાવવાનો ઘોષનો આ પહેલો પ્રયાસ નથી. અગાઉ, તેમણે ઈસરોમાં તેજસ્વી દિમાગને શ્રદ્ધાંજલિ તરીકે ચંદ્રયાન-3 પ્રતિકૃતિ બનાવવા અને પ્રદર્શિત કરવા માટે ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. તેમાં એક રોકેટ દર્શાવવામાં આવ્યું હતું જેણે પ્રતિકૃતિને આશરે 30 ફૂટની ઊંચાઈએ આકાશમાં ઉપાડી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *