રેલ્વે ક્રોસિંગ પર ઉભી હતી ગાડી, જેવી ટ્રેન પસાર થઈ, આગળ શું થયું, હ્રદયદ્રાવક વીડિયો થયો વાયરલ

રેલ્વે ક્રોસિંગ પર ઉભી હતી ગાડી, જેવી ટ્રેન પસાર થઈ, આગળ શું થયું, હ્રદયદ્રાવક વીડિયો થયો વાયરલ

વીડિયોમાં ઉત્તર પ્રદેશના રજીસ્ટ્રેશન નંબરવાળી એક કાર ચાલતી ટ્રેન અને રેલવે ક્રોસિંગ ફાટક વચ્ચે ખૂબ જ સાંકડી જગ્યા પર પાર્ક કરેલી જોઈ શકાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક હૃદયદ્રાવક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં ફોર વ્હીલર રેલ્વે ક્રોસિંગને પાર કર્યા પછી એક કાર ટ્રેન સાથે અથડાવાનું ટાળતી જોવા મળે છે. વીડિયોમાં ઉત્તર પ્રદેશના રજીસ્ટ્રેશન નંબરવાળી એક કાર ચાલતી ટ્રેન અને રેલવે ક્રોસિંગ ફાટક વચ્ચે ખૂબ જ સાંકડી જગ્યા પર પાર્ક કરેલી જોઈ શકાય છે. સૌરભ નામના યુઝરે આના પર પોસ્ટ કરેલી કારના માલિક માટે એક સારો પાઠ હોત.”

જોકે, NDTV વીડિયોની સત્યતાની પુષ્ટિ કરી શક્યું નથી.

વિડિઓ જુઓ:

આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને X પર 1 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. વીડિયોના જવાબમાં એક યુઝરે લખ્યું, “કૃપા કરીને રેલવે સ્ટેશનનું નામ અથવા તમારો મોબાઈલ નંબર શેર કરો અથવા જરૂરી કાર્યવાહી માટે 9454402544 પર સંપર્ક કરો.”

ઈન્ટરનેટ યુઝર્સે આ વીડિયો પર પ્રતિક્રિયા આપી અને પોલીસને કાર માલિક સામે કડક કાર્યવાહી કરવાની માંગ કરી. એક યુઝરે લખ્યું, “યુપી પોલીસે ઘણા લોકોના જીવ જોખમમાં મુકવા બદલ આ કાર માલિક સામે કાર્યવાહી કરવી જોઈએ…” અન્ય એક યુઝરે X પર લખ્યું, “RPF અને સ્થાનિક પોલીસે ફરિયાદ નોંધવી જોઈએ અને કાર્યવાહી કરવી જોઈએ.” ત્રીજા યુઝરે લખ્યું, “આ સિવાય તેને મૂર્ખતા પણ કહી શકાય.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *