‘કિજો કેસરી કે લાલ’ પર શાળાના બાળકોએ શિક્ષક સાથે કર્યો જબરદસ્ત ડાન્સ, વીડિયોએ જીત્યા લોકોના દિલ, જુઓ વિડિયો

‘કિજો કેસરી કે લાલ’ પર શાળાના બાળકોએ શિક્ષક સાથે કર્યો જબરદસ્ત ડાન્સ, વીડિયોએ જીત્યા લોકોના દિલ, જુઓ વિડિયો

વીડિયોમાં, બાળકો લખબીર સિંહ લાખાના લોકપ્રિય ભગવાન હનુમાન ભજન “કીજો કેસરી કે લાલ” પર ખૂબ જ ઉત્સાહથી ડાન્સ કરતા જોઈ શકાય છે.

મહિલા શિક્ષકોના ડાન્સ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થતા રહે છે અને લોકો તેને ખૂબ પસંદ પણ કરે છે. આવો જ એક વીડિયો ફરી એકવાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ આરાધ્ય વીડિયોએ ઇન્ટરનેટ પર લોકોના દિલ જીતી લીધા છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ @mishra_angel1806 દ્વારા શેર કરવામાં આવેલ આરાધ્ય વિડિઓમાં, બાળકો લખબીર સિંહ લાખાના લોકપ્રિય ભગવાન હનુમાન સ્તોત્ર “કીજો કેસરી કે લાલ” પર ખૂબ જ ઉત્સાહથી નૃત્ય કરતા જોઈ શકાય છે. વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં લગભગ 78 હજાર લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે, જે બાદ તે વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

મંત્રમુગ્ધ કરનાર ફૂટેજની શરૂઆત એક મહિલા શિક્ષક સાથે થાય છે જે નૃત્યની દિનચર્યા શરૂ કરે છે, તેના વિદ્યાર્થીઓને ભક્તિમય ધૂન પર ચાલતા પગલાં શીખવે છે. બાળકોનું પરફોર્મન્સ જોવા જેવું છે, બાળકો પણ મન ભરીને ડાન્સ કરી રહ્યા છે, ટીચર સાથે સ્ટેપ્સ મેચ કરી રહ્યા છે. બાળકોના સુંદર ડાન્સની પ્રશંસા કરતા 9 જાન્યુઆરીએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયો પર લોકો ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. દિલ જીતી લેનારો આ વીડિયો લાખો લોકોનું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચી રહ્યો છે.

વિડિઓ જુઓ:

યુઝર્સ વીડિયો પર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. “તે ખૂબ જ દૈવી અને સુંદર છે,” બીજાએ કહ્યું, “વાહ, હું તેને જોઈને ખૂબ જ ખુશ છું.” ત્રીજાએ લખ્યું, “તે ખૂબ જ સુંદર છે” અને “ખૂબ જ અદ્ભુત”. આ પ્રદર્શન માત્ર હૃદયને સ્પર્શી શક્યું નથી, પરંતુ તે હકારાત્મકતાનું પ્રતીક પણ બની ગયું છે, જે વૈશ્વિક પ્રેક્ષકો સાથે પડઘો પાડે છે જેઓ નૃત્ય દ્વારા એકતા અને અભિવ્યક્તિની સુંદરતાની પ્રશંસા કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *