એક વૃદ્ધ માણસને ગાડું ખેંચતો જોઈને કૂતરો દોડ્યો, પછી ગાડીને ધક્કો મારીને મદદ કરી, વિડિયો જોઈ ને ચોંકી જશો

એક વૃદ્ધ માણસને ગાડું ખેંચતો જોઈને કૂતરો દોડ્યો, પછી ગાડીને ધક્કો મારીને મદદ કરી, વિડિયો જોઈ ને ચોંકી જશો

વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે એક કૂતરો એક વૃદ્ધ માણસની કારને ધક્કો મારવામાં મદદ કરી રહ્યો છે.

કહેવાય છે કે કૂતરો માણસનો બેસ્ટ ફ્રેન્ડ હોય છે અને આ વીડિયો એ કહેવત સાચી સાબિત કરે છે. Reddit પર પોસ્ટ કરાયેલા આ વીડિયોમાં એક કૂતરો એક વૃદ્ધ વ્યક્તિને તેની કારને ધક્કો મારવામાં મદદ કરી રહ્યો છે. વીડિયો સાથે પોસ્ટ કરાયેલા કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “સહાયક કૂતરો વાહનને આગળ વધારવામાં મદદ કરી રહ્યો છે.” આ ક્લિપ ટૂંકી ક્લિપ્સનો સંગ્રહ છે, જેમાં કૂતરો વ્યક્તિને વિવિધ કાર્યોમાં મદદ કરતો બતાવવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં એક સમયે કૂતરાને જમીન પર સૂતો પણ બતાવવામાં આવ્યો છે, પરંતુ કારમાં બેઠેલા વ્યક્તિને જોતા જ તે તરત જ ઉભો થઈ જાય છે.

સ્ક્રીન પર એક ટેક્સ્ટ ઇન્સર્ટ પણ ચમકે છે જેમાં લખ્યું છે, “દાદાજી સાથે રહેતો કૂતરો દાદાને દરરોજ કાર્ટ ધકેલવામાં મદદ કરે છે.”

વિડિઓ જુઓ:

Helpful dog helps push the cart
byu/CommercialBox4175 inAnimalsBeingBros

આ વીડિયો થોડા દિવસો પહેલા શેર કરવામાં આવ્યો હતો. ત્યારથી, ક્લિપને લગભગ 3,600 અપવોટ્સ મળ્યા છે. આ વીડિયો પર લોકો ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. જ્યારે કેટલાકએ વ્યક્ત કર્યું કે તેઓને વિડિયો જોઈને કેટલો આનંદ થયો, અન્ય લોકો કૂતરાના વખાણ કરવાનું રોકી શક્યા નહીં.

એક Reddit વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી, “કૂતરા એ આખી દુનિયામાં શ્રેષ્ઠ વસ્તુ છે.” બીજાએ લખ્યું, “તે ખુશ કૂતરો છે,” ત્રીજાએ લખ્યું, “આવો પ્રેમાળ સંબંધ,” ચોથાએ લખ્યું, “આટલો સારો છોકરો.” આ ડોગ વિડીયો વિશે તમે શું કહો છો? શું આ વીડિયો તમારા ચહેરા પર પણ સ્મિત લાવી દીધું છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *