બેંગલુરુમાં રોડ પર ‘ટ્રક શોરૂમ’ જોવા મળતા લોકો આશ્ચર્યચકિત થયા, લોકોએ કહ્યું કઈક આવું

બેંગલુરુમાં રોડ પર ‘ટ્રક શોરૂમ’ જોવા મળતા લોકો આશ્ચર્યચકિત થયા, લોકોએ કહ્યું કઈક આવું

બેંગલુરુમાં લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા જ્યારે તેઓએ જોયું કે રસ્તા પર એક ટ્રક સંપૂર્ણપણે કપડાંના શોરૂમમાં ફેરવાઈ ગઈ હતી. આ મોબાઈલ કપડાના શોરૂમે ઈન્ટરનેટ પર કબજો જમાવી લીધો છે. લોકોને આ સ્ટાર્ટઅપનો આ ક્રિએટિવ આઈડિયા પસંદ આવી રહ્યો છે.

બેંગલુરુને સર્જનાત્મકતા અને સ્ટાર્ટઅપ કેપિટલનું શહેર કહેવામાં આવે છે. ઘણી વખત આપણે આ શહેરમાં એવી વસ્તુઓ જોઈએ છીએ જે કદાચ બીજે ક્યાંય શક્ય નથી. બેંગલુરુના લોકોનો પોસાય તેવા ભાવે સારું ઘર શોધવાનો સંઘર્ષ હોય, ત્યાંનો ટ્રાફિક હોય કે પછી વિવિધ પ્રકારની નવીનતાઓ. બેંગલુરુ દરેક રીતે અન્ય શહેરોથી અલગ છે અને ફરી એકવાર બેંગલુરુમાં કંઈક એવું જોવા મળ્યું છે જે તમને પ્રભાવિત પણ કરી શકે છે.

વાસ્તવમાં, બેંગલુરુમાં એક મોબાઈલ કપડાનો શોરૂમ રોડ પર જોવા મળ્યો હતો. તેની તસવીર એક દ્વારા શેર કરવામાં આવી છે આ જોઈને તમે પણ કહેશો કે આ મોબાઈલ કપડાનો શોરૂમ છે. X યુઝર @Pakchikpak રાજા બાબુએ આ તસવીર પોતાના હેન્ડલ પર શેર કરી છે જે હવે વાયરલ થઈ રહી છે.

મોબાઇલ શોરૂમ

તસવીરમાં એક કાળી ટ્રક છે જેની અંદર કપડાં શોરૂમની જેમ સરસ રીતે લટકેલા છે. ટ્રકનો પાછળનો ભાગ સંપૂર્ણ રીતે કાચથી ઘેરાયેલો છે જેથી તેને શોરૂમનો દેખાવ મળે. આ એક મોબાઈલ કપડાનો શોરૂમ છે, જેને જોઈને ઈન્ટરનેટ પબ્લિક પ્રભાવિત થયા છે અને ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

પીક બેંગલુરુ મોમેન્ટ

એક યુઝરે લખ્યું છે – એક રીતે જોઈએ તો સારું છે કે મોટા મોલના શોરૂમમાં લોકો જે કરે છે તે ટ્રકમાં થઈ રહ્યું છે. અન્ય વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ ‘પીક બેંગલુરુ મોમેન્ટ’નો બીજો એપિસોડ છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – બેંગલુરુમાં લોકો માર્કેટ કરતાં ટ્રાફિકમાં વધુ સમય વિતાવે છે, તેથી તે બિલિયન ડોલર સ્ટાર્ટઅપ બનવા માટે તૈયાર છે.

કપડાં કે પાણી છે?
અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું- આ શું છે, પાણીપુરીની જેમ વેચાઈ રહ્યું છે. એક યુવકે લખ્યું છે – આ કાર વિન્ડો શોપિંગ છે. કોઈપણ રીતે, તમને આ વિચાર કેવો ગમ્યો? કૃપા કરીને ટિપ્પણી વિભાગમાં તમારો અભિપ્રાય આપો.

ઘોડા દ્વારા ડિલિવરી
થોડા દિવસો પહેલા જ ટ્રક ડ્રાઈવરોની હડતાળ દરમિયાન એક Zomato ડિલિવરી બોય ઘોડા પર સવાર થઈને ખાવાનું ઓર્ડર કરતો જોવા મળ્યો હતો. ત્યારે પણ બેંગલુરુ લાઈમલાઈટમાં આવ્યું હતું અને ફરી એકવાર કંઈક આવું જ બન્યું છે. કોઈપણ રીતે, તમને આ સ્ટાર્ટઅપ આઈડિયા કેવો લાગ્યો? કૃપા કરીને ટિપ્પણી કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *