‘કાકા, તમે ખર્ચ થઈ જશે…’, રસ્તા પર દોડતો ટ્રકની સામે ઊભો રહીને મોબાઈલ વાપરે છે, જુઓ વિડિયો

‘કાકા, તમે ખર્ચ થઈ જશે…’, રસ્તા પર દોડતો ટ્રકની સામે ઊભો રહીને મોબાઈલ વાપરે છે, જુઓ વિડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર વાઈરલ થયેલા આ વીડિયોએ ઈન્ટરનેટ લોકોને સ્તબ્ધ કરી દીધા છે. વાસ્તવમાં, એક વ્યક્તિ કૂલ મોબાઈલ ફોન ચલાવતી વખતે ટ્રકની સામે ઉભા રહીને મુસાફરી કરી રહ્યો છે. જો કે, આ વીડિયો ક્યારે અને ક્યાંનો છે તેની પુષ્ટિ થઈ નથી, પરંતુ લોકોને આ વીડિયો જોઈને ચોક્કસ મજા આવી રહી છે.

આ વીડિયોએ લોકોના માથું ફેરવી લીધું છે. કારણ કે ભાઈ… શિયાળામાં રસ્તા પર લપસતા ટ્રકની સામે કોણ ઊભું રહી શકે? પરંતુ આ કાકાનું બહાદુર પરાક્રમ જોઈને સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ ચોંકી ગયા છે. તેને ખબર નથી કે તેના કાકાની પ્રશંસા કરવી કે ટીકા કરવી.

જો કે આ બાબતે ઘણા યુઝર્સે પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો છે. કેટલાક લોકો હસી રહ્યા છે તો ઘણા કહી રહ્યા છે કે આવા લોકો સામે કાર્યવાહી થવી જોઈએ. આ અકસ્માતોનું કારણ બને છે. જ્યારે કેટલાક યુઝર્સે આનંદમાં લખ્યું કે એવું લાગે છે કે કાકાએ ઉતાવળમાં ફાંસી લગાવી લીધી. બાય ધ વે, આ કડકડતી શિયાળામાં, બાબા, આવા ટ્રકની સામે હિંમતભેર ઉભા રહીને મુસાફરી કરવી ખરેખર જોખમી છે.

આ ચોંકાવનારો વીડિયો માઇક્રોબ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો આ ક્લિપ પોસ્ટ કરતા યુઝરે લખ્યું- ધુમ્મસથી બચવા માટે ટ્રક ડ્રાઈવરે એક અદ્ભુત ટ્રીક શોધી કાઢી.

કાકાનું ખતરનાક કૃત્ય થયું વાયરલ

મને ઠંડી નથી લાગતી…

ઘણા યુઝર્સે આ વીડિયો પર પ્રતિક્રિયા પણ આપી છે. જ્યારે કેટલાક લોકોએ તેનો આનંદ માણ્યો, તો બીજા ઘણાએ કહ્યું કે જો વસ્તુઓ ખરાબ થશે, તો તમે બરબાદ થઈ જશો. એક વ્યક્તિએ લખ્યું – આ કાકા ઉત્તર પ્રદેશના છે, તે ઉતાવળમાં ક્યાંક જઈ રહ્યા છે અને ક્યાં બેસવાનું ભૂલી ગયા છે. જ્યારે કેટલાક યુઝર્સે પૂછ્યું કે તેમને ઠંડીથી કોણ બચાવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *