આ છોકરો સેકન્ડમાં સુંદર છોકરી બની ગયો, વિડિયો જોઈ તમે જોતાં રહી જાસો

આ છોકરો સેકન્ડમાં સુંદર છોકરી બની ગયો, વિડિયો જોઈ તમે જોતાં રહી જાસો

આમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે કેવી રીતે એક છોકરો અચાનક સુંદર છોકરી બની જાય છે. આપણી આંખો સામે શું થયું તેની કલ્પના કરી શકાતી નથી.

સોશિયલ મીડિયા એ ઈન્ટરનેટ પર એક એવું પ્લેટફોર્મ છે, જ્યાં દરરોજ હજારો વીડિયો પ્રકાશિત થાય છે. પણ આમાંના અમુક જ દ્રશ્યો એવા છે કે જે હોશ ઉડાડી દેવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. હાલમાં જ એક એવો જ વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે એક છોકરા સાથે સંબંધિત છે. તે પોતાનું સ્વરૂપ થોડી જ વારમાં બદલી નાખે છે. છોકરામાંથી તે સીધો જ છોકરીનું રૂપ ધારણ કરે છે. સ્થળ પર જે કંઈ બન્યું તે ફ્રેમમાં કેદ થઈ ગયું. હવે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આના પર નેટીઝન્સ પણ આકરી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

છોકરી છોકરો બની
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને જોઈને લાગે છે કે છોકરો કોઈ બ્યુટી પાર્લરમાં ગયો છે. તે પોતાનો ગેટઅપ બદલી નાખે છે અને છોકરી બનવા લાગે છે. આ દરમિયાન તેણે ઘણી સ્ટાઈલ પણ બતાવી હતી. ડાન્સ કરતી વખતે તેણે પોતાને એક છોકરીમાં બદલી નાખ્યો. જ્યારે છોકરો છોકરીના રૂપમાં આવ્યો ત્યારે કોઈ તેને એ જ છોકરા તરીકે ઓળખી શક્યું નહીં. થોડી જ વારમાં છોકરો સુંદર કન્યા જેવો દેખાવા લાગ્યો. તમે જોશો કે છોકરો પોતાનો વીડિયો રેકોર્ડ કરવામાં વ્યસ્ત છે. લધાને પોતાનો મેક-અપ એવી રીતે કરાવ્યો કે તેને જોઈને કોઈ પણ છોકરી આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય.

આ વિડિઓ અહીં જુઓ:

છોકરાએ આ વીડિયોથી સમગ્ર ઈન્ટરનેટને એક ક્ષણ માટે ચોંકાવી દીધું. આ વીડિયોને bridal_lehenga_designn અને wedding.lehenga નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પણ અપલોડ કરવામાં આવ્યો છે. કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘આના કારણે શું થયું.’ એક યુઝરે લખ્યું છે, ‘લહેંગા ખૂબ જ ક્યૂટ છે.’ અન્ય યુઝરે લખ્યું છે, ‘કલયુગ છે, ભાઈ, કંઈ પણ થઈ શકે છે.’ અન્ય યુઝરે લખ્યું છે, ‘તમે ખૂબ જ સુંદર લાગે છે ભાઈ.’ આ વિડિયોને હજારો વ્યૂઝ અને લાઈક્સ મળ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *