સ્કૂટર પર રોમાંસ! કપલ શાલ પહેરીને કિસ કરી રહ્યું હતું, વિડિયો થયો વાઇરલ

સ્કૂટર પર રોમાંસ! કપલ શાલ પહેરીને કિસ કરી રહ્યું હતું, વિડિયો થયો વાઇરલ

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક કપલ સ્કૂટરની શાલ પહેરીને એકબીજાને કિસ કરતા જોવા મળે છે. આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો પોલીસ પાસે તેની સામે કાર્યવાહીની માંગ કરી રહ્યા છે.

કેટલાક લોકો સાર્વજનિક સ્થળોએ એવા કામ કરે છે જે ન કરવા જોઈએ. તેઓને લાગે છે કે અન્ય લોકો તેમના પર ધ્યાન આપતા નથી. તેઓ બેધ્યાન લાગે છે કે તેમની ક્રિયાઓ તેમની આસપાસના લોકો પર કેવી અસર કરે છે. દેશની આર્થિક રાજધાની મુંબઈમાં આવી જ એક ઘટના સામે આવી છે જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે. તેના કૃત્ય બદલ પોલીસમાં ફરિયાદ કરવામાં આવી હતી.

ખરેખર, એક કપલ સ્કૂટર પર રોમાન્સ કરતા જોવા મળ્યું હતું. આ ઘટના મુંબઈના બાંદ્રાની છે. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં એક કપલ સ્કૂટર પર સવારી કરતા જોવા મળી રહ્યું છે. પતિ સ્કૂટર ચલાવતો જોવા મળે છે જ્યારે પત્ની તેના ખોળામાં ઊંધી બેઠી છે. બંનેએ પોતાની જાતને શાલ ઓઢાડી છે. જ્યારે કપલ આ કરી રહ્યું હતું ત્યારે અન્ય કોઈએ તેમનો વીડિયો બનાવ્યો હતો.

વાયરલ થઈ રહેલા વિડિયોમાં કપલ ચુસ્તપણે ગળે વળગી રહેલું જોવા મળે છે. બંને એકબીજાને કિસ કરતા પણ જોવા મળે છે. આ રીતે તેઓ ગર્વ સાથે સ્કૂટર પર સવાર થઈને આગળ વધી રહ્યા છે. ખાસ વાત એ છે કે તે હેલ્મેટ પહેર્યા વગર જ મુસાફરી કરી રહ્યો હતો. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર થતાની સાથે જ વાયરલ થઈ ગયો છે. કોઈએ આ વીડિયો શેર કરીને મુંબઈ પોલીસને ટેગ કર્યો છે. તેમણે દંપતી સામે કડક કાર્યવાહીની માંગ કરી હતી.

લોકો આ વીડિયો પર સતત કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે કહ્યું કે આ રીતે મુસાફરી કરવી માત્ર તેના માટે જ નહીં પરંતુ અન્ય લોકો માટે પણ ખતરો છે. યુઝરનું માનવું છે કે જો અન્ય લોકો પણ તેને જોયા બાદ આવું વર્તન કરશે તો તેના માટે તે પણ જવાબદાર હશે. અન્ય એકે પોલીસને દંપતી સામે કાર્યવાહી કરવાની માંગ કરી હતી. અન્ય યુઝર્સે કહ્યું કે આવી કાર્યવાહીથી રસ્તા પર ચાલતા અન્ય લોકોને મુશ્કેલી થશે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *