આ છોકરી હાથથી નહીં પણ પગથી ધનુષ અને તીર મારે છે, વીડિયો જોઈને લોકો પાગલ થઈ ગયા

આ છોકરી હાથથી નહીં પણ પગથી ધનુષ અને તીર મારે છે, વીડિયો જોઈને લોકો પાગલ થઈ ગયા

સોશિયલ મીડિયા પર એક છોકરીનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેની અદભૂત તીરંદાજીએ ઈન્ટરનેટ દર્શકોને દંગ કરી દીધા છે. વાસ્તવમાં, છોકરી તેના પગથી તીર ચલાવી રહી છે, અને આ દરમિયાન તેણે તેની ગરદનના ભાગ પર થોડું વજન પણ રાખ્યું છે. યુવતીના આ અદ્ભુત પરાક્રમને લોકો ખૂબ જ નિહાળી રહ્યા છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક છોકરીનો એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે ધનુષ અને તીર મારતી જોવા મળી રહી છે. જો તમે વિચારી રહ્યા છો કે આમાં શું વાયરલ થઈ રહ્યું છે, તો તમને જણાવી દઈએ કે તે પોતાના હાથથી નહીં પરંતુ પગથી તીર મારે છે. તે પણ તેના ખભા પર વજન સાથે. યુવતીએ તીરંદાજીના આ પરાક્રમથી નેટીઝન્સને ચોંકાવી દીધા છે.

સ્ટંટ ખતરનાક છે

સ્ટેફની મિલિંગરના સ્ટંટના વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર મોટા પ્રમાણમાં શેર કરવામાં આવે છે. આ વખતે વીડિયોમાં તે ઊંધો પડી ગયો છે અને પોતાના પગથી તીર કાઢ્યો છે. વીડિયોમાં, સ્ટેફની પહેલા સળિયા અને પ્લેટ વડે તેના ખભા પર વજન મૂકે છે. આ પછી, વ્યક્તિ સ્ટેન્ડ પર હાથ રાખીને બેલેન્સ કરીને ઊંધો ઊભો રહે છે. જે સ્ટેન્ડ પર તે હાથ જોડીને ઊભી છે તે પણ વર્તુળોમાં ફરે છે. આ પછી તે તીર મારે છે, જે સીધો જાય છે અને નિશાન પર અથડાય છે.

વપરાશકર્તાઓને આશ્ચર્ય થયું

સ્ટેફની તેના સાહસના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના સાડા આઠ લાખ ફોલોઅર્સ છે. આ વીડિયોને 47 લાખથી વધુ યુઝર્સે લાઈક કર્યો છે અને લગભગ 64 હજાર લોકોએ કોમેન્ટ કરી છે. એક યુઝરે પોતાના વીડિયો પર લખ્યું- મહા માનવ.

અન્ય યુઝરે લખ્યું- મેં ખરેખર મારો શ્વાસ રોકી રાખ્યો હતો. તે અત્યંત પ્રતિભાશાળી છે – ત્રીજા વ્યક્તિએ લખ્યું, માન. એક નેટીઝને કોમેન્ટમાં પૂછ્યું – તમને કેવી રીતે ખબર પડી કે તમે આ કરી શકો છો? અન્ય વપરાશકર્તાએ કહ્યું- સરસ. જો આ રમતો ફરીથી થશે, તો મારો મત તમને જશે.

તેના નામે અનેક રેકોર્ડ છે

ઓસ્ટ્રિયાના સાલ્ઝબર્ગમાં રહેતી 30 વર્ષની સ્ટેફની એથ્લેટ છે. 2020 માં, તેણે એલ-સીટ સ્ટ્રેડલ પ્રેસ હેન્ડસ્ટેન્ડ માટે ગિનિસ બુક ઓફ વર્લ્ડ રેકોર્ડ બનાવ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે સ્ટેફની મિલિંગરે આ કસરત સતત 402 વખત કરી હતી. આ ફિટનેસ ચેલેન્જ માટે અપર બોડી સ્ટ્રેન્થ અને ફ્લેક્સિબલ બોડી હોવું ખૂબ જ જરૂરી છે. સ્ટેફનીના નામે નવ વર્લ્ડ રેકોર્ડ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *