પૌત્રના લગ્નમાં દાદીએ બધાને ઢાંકી દીધા, કર્યો એવો ડાન્સ કે લોકો જોતાં રહી ગયા, જુઓ વિડિયો અહી

પૌત્રના લગ્નમાં દાદીએ બધાને ઢાંકી દીધા, કર્યો એવો ડાન્સ કે લોકો જોતાં રહી ગયા, જુઓ વિડિયો અહી

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે દાદી પોતાના પૌત્રના લગ્નમાં ડાન્સ કર્યા વગર રહી શક્યા નથી. તેણે એવો ધડાકો કર્યો કે બધા જોતા જ રહી ગયા.

લગ્ન એક એવો પ્રસંગ છે જ્યાં દરેક લોકો ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. જે ડાન્સ જાણતો હોય તે ચોક્કસપણે ડાન્સ કરે છે, પરંતુ જે નથી જાણતો તે લગ્નમાં પણ ડાન્સ કરતો જોવા મળે છે. બાળકો હોય કે વૃદ્ધ, દરેક લગ્નમાં ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. ઘણી વખત, વૃદ્ધ લોકો અચાનક સ્ટેજ પર ચઢી જાય છે અને ડાન્સના નામે ખૂબ જ કૂદી પડે છે. સોશિયલ મીડિયા આવા ડાન્સ વીડિયોથી ભરેલું છે. હાલમાં જ એક લગ્નમાં ડાન્સને લગતો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે દાદી સાથે સંબંધિત છે. દાદી તેમના પૌત્રના લગ્નમાં ખૂબ જ સરસ સમય પસાર કરતી જોવા મળે છે.

દાદીમાએ બૂમો પાડી
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે લગ્નના માહોલમાં તમામ સંબંધીઓ ઢોલના અવાજ પર ડાન્સ કરવામાં વ્યસ્ત છે. એટલામાં દાદી અંદર આવે છે. પોતાના પૌત્રના લગ્નમાં ડાન્સ કરવાની જવાબદારી તેણે પોતે લીધી હતી. આ પ્રસંગે તેણે એવો નૃત્ય બતાવ્યો કે હંગામો મચી ગયો. દાદી સમજી ગયા તેમ તે નૃત્યમાં વ્યસ્ત હતી.તેમણે એવા સ્ટેપ્સ કર્યા કે સૌ દંગ રહી ગયા. વીડિયો જોયા પછી તમે પણ કહેશો કે દાદીએ એકલા હાથે બધાને પછાડી દીધા.

દાદીમાનો અદ્ભુત ડાન્સ અહીં જુઓ:

વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકશો કે એક સમય એવો આવ્યો જ્યારે કેમેરાનું આખું ફોકસ બધાથી દૂર થઈ ગયું અને એકલા દાદી પર ફોકસ થઈ ગયું. વીડિયોમાં ભોજપુરી ગીત ચાલી રહ્યું છે. અનુમાન લગાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વીડિયો બિહાર, યુપી કે ઝારખંડનો હશે. તેને @ChapraZila નામના સત્તાવાર ટ્વિટર હેન્ડલ પર શેર કરવામાં આવ્યું છે. કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “પૌત્રના લગ્નની ખુશી આ રીતે છે, દાદીનો ડાન્સ.” આ સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી, થોડી સેકન્ડના આ વીડિયોને 48 હજારથી વધુ વ્યૂઝ અને સેંકડો રિટ્વીટ મળી ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *