દુલ્હનને બાજુમાં બેઠેલી છોકરી પર ગુસ્સો આવ્યો, પછી જે કર્યું આ જોઈ ને દુલ્હો પણ ભાગી જશે, જુઓ વિડિયો

દુલ્હનને બાજુમાં બેઠેલી છોકરી પર ગુસ્સો આવ્યો, પછી જે કર્યું આ જોઈ ને દુલ્હો પણ ભાગી જશે, જુઓ વિડિયો

આમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે લગ્નના દિવસે દુલ્હન કઈ રીતે નાની છોકરી પર ગુસ્સે થઈ જાય છે. પછી તેણે એવો દેખાવ બતાવ્યો કે લગ્નના મહેમાનો પણ ડરી ગયા.

ક્રોધિત લોકો પ્રયત્ન કરવા છતાં પણ પોતાના ગુસ્સાને કાબૂમાં રાખી શકતા નથી. તે પોતાના ગુસ્સાને માત્ર થોડા સમય માટે જ નિયંત્રિત કરી શકે છે. તે ક્યારે અને કોના પર ગુસ્સે થશે તે કહી શકાય નહીં. હાલમાં જ એક એવો જ વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે કેવી રીતે નવી પરણેલી દુલ્હન એક છોકરી પર ગુસ્સે થઈ જાય છે. તેણે એવો ગુસ્સો બતાવ્યો કે યુઝર્સ પણ ગુસ્સે થઈ ગયા. આ વીડિયો પર લોકોએ વિવિધ પ્રકારની પ્રતિક્રિયાઓ આપવાનું શરૂ કર્યું. આ વીડિયો લગ્ન સાથે જોડાયેલો છે.

છોકરીને થપ્પડ મારી
થોડી સેકન્ડના આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે દુલ્હન લગ્ન પહેલા ફોટોગ્રાફ્સ લઈ રહી છે. તેને અલગ-અલગ પોઝમાં તસવીરો જોઈએ છે. દુલ્હનની બાજુમાં એક નાની છોકરી પણ બેઠી છે. એવું લાગે છે કે લોકો તેની સાથે ફોટોગ્રાફ લેવા માટે વારંવાર આવી રહ્યા છે. અચાનક ફ્રેમમાં કંઈક કેદ થઈ ગયું જેનાથી બધા સ્તબ્ધ થઈ ગયા. આમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે દુલ્હન તેની બાજુમાં બેઠેલી છોકરીને કંઈક કહે છે અને પછી અચાનક તેને થપ્પડ મારી દે છે. તેનો ગુસ્સો ત્યાં જ સમાપ્ત ન થયો, તેણે છોકરીને ધક્કો મારીને નીચે પાડી દીધી. દુલ્હનનો આવો લુક જોઈને નેટીઝન્સ પણ ચોંકી ગયા છે.

કન્યાએ શું કર્યું તે અહીં છે:

દુલ્હનનો આ વીડિયો @desimojito (અગાઉ ટ્વિટર) નામના X હેન્ડલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. તેના પર એક યુઝરે લખ્યું છે કે, દુલ્હન થોડો તણાવ પણ સહન કરી શકી નહીં. ‘મને સમજાતું નથી કે તે શા માટે લગ્ન કરી રહી છે.’ અન્ય યૂઝરે લખ્યું છે, ‘તેણે પોતાનો શ્રેષ્ઠ દિવસ બરબાદ કર્યો.’ ત્રીજા યૂઝરે કોમેન્ટ બોક્સમાં લખ્યું છે, ‘આખરે આ છોકરી પણ તમે તમારો ગુસ્સો કેમ કાઢી રહ્યા છો? આ વીડિયો લાખો લોકોએ જોયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *