ટ્રેનમાં ફેરીયાઓ પાસેથી આ વસ્તુઓ ક્યારેય ન ખરીદો, નહીં તો પછી પસ્તાવો થશે, જુઓ વાયરલ વીડિયો

ટ્રેનમાં ફેરીયાઓ પાસેથી આ વસ્તુઓ ક્યારેય ન ખરીદો, નહીં તો પછી પસ્તાવો થશે, જુઓ વાયરલ વીડિયો

જો તમે પણ ચાલતી ટ્રેનમાં કોઈ ઈલેક્ટ્રોનિક વસ્તુ ખરીદો છો, તો હવે સાવચેત રહેવાનો સમય આવી ગયો છે. આ વાયરલ વીડિયો જોયા પછી તમને આખી ગેમ સમજાઈ જશે.

આજે પણ લોકો બસ કે કાર કરતાં ટ્રેનમાં મુસાફરી કરવાનું વધુ પસંદ કરે છે. ટ્રેનમાં મુસાફરી કરતી વખતે, આપણે આવી ઘણી વસ્તુઓ જોઈએ છીએ જે તમને મેટ્રો અથવા કારમાં મુસાફરી કરતી વખતે જોવા નહીં મળે. જ્યારે ટ્રેનની મુસાફરી લાંબી હોય છે, ત્યારે ઘણા લોકો સામાન વેચવા માટે કોચમાં ચઢે છે. તમે જોયું જ હશે કે ઘણા લોકો ઈયરફોન, પાવર બેંક વગેરે જેવી વસ્તુઓ પણ વેચે છે. જો તમે ટ્રેનમાં આ વસ્તુઓ ખરીદો છો તો હવે સાવધાન થઈ જાવ. ચાલો તમને કહીએ કે અમે આવું કેમ કહીએ છીએ?

વાયરલ વીડિયોમાં શું જોવા મળ્યું?
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ ટ્રેનમાં પાવર બેંક વેચતો જોવા મળી રહ્યો છે. વીડિયો બનાવનાર વ્યક્તિ કહે છે, ચાલો હું તમને હવે કહું કે તેઓ લોકોને કેવી રીતે મૂર્ખ બનાવે છે. આ પછી, વીડિયો બનાવનાર વ્યક્તિ તે વ્યક્તિ પાસેથી પાવર બેંક લે છે અને તેને ચેક કરે છે. તે પોતાનો ફોન ચાર્જ કરે છે અને બતાવે છે. આ પછી તમે જે જોશો તે તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે. જ્યારે વ્યક્તિ પાવર બેંક ખોલે છે, ત્યારે તેને કાદવમાં જડેલી ફોનની નાની બેટરી જોવા મળે છે. અન્ય પાવર બેંકો પણ આવી જ છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ શું કહ્યું?
આ વીડિયોને Instagram પર official_music_song__ નામના પેજ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને સમાચાર લખાય ત્યાં સુધી 99 હજારથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- આ તમને 250 રૂપિયાની પાવર બેંકમાં મળશે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- હે ભગવાન, આપણે કેટલી છેતરપિંડી કરીએ છીએ. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- જો 1000 રૂપિયાની પાવર બેંક 200 રૂપિયામાં વેચાઈ રહી છે તો થોડી અસુવિધા તો થશે જ ને?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *