‘છમક ચલો’ ગીત પર ડાન્સ કરીને વાયરલ થયેલી આ છોકરી કોણ છે, પોતાના ક્યૂટ એક્સપ્રેશનથી જીત્યા લોકોના દિલ

‘છમક ચલો’ ગીત પર ડાન્સ કરીને વાયરલ થયેલી આ છોકરી કોણ છે, પોતાના ક્યૂટ એક્સપ્રેશનથી જીત્યા લોકોના દિલ

‘છમ્મક ચલો’ ગીત પર ડાન્સ કરીને એક છોકરી ઘણા લોકોનો ક્રશ બની ગઈ છે. તેનું નામ હિમાની છે, જેનો ડાન્સ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર લોકપ્રિય બન્યો છે. ઘણા લોકો તેના ડાન્સ મૂવ્સના વખાણ કરી રહ્યા છે, તો કેટલાક તેની સુંદરતાના દિવાના બની ગયા છે. શું તમે આ ડાન્સ વીડિયો જોયો છે?

આ દિવસોમાં એક છોકરીના ડાન્સનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં તે શાહરૂખ ખાન અને કરીના કપૂર સ્ટારર ફિલ્મ ‘રા-વન’ના ગીત ‘છમ્મક ચલો’ પર ડાન્સ કરી રહી છે. લગભગ 30 સેકન્ડના આ ડાન્સ વીડિયોમાં છોકરીના ક્યૂટ એક્સપ્રેશને લોકોના દિલ જીતી લીધા છે. વીડિયોની કોમેન્ટમાં લોકો એક જ સવાલ પૂછી રહ્યા છે કે આ ‘છમક ચલો ગર્લ’ કોણ છે?

ક્યૂટ એક્સપ્રેશન વાયરલ થયા

આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર હેમુ થપલિયાલ નામના હેન્ડલથી પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. તેનું કૅપ્શન વાંચે છે- અરે… તમે કંઈક નોટિસ કર્યું? વીડિયો ક્લિપમાં ગુલાબી રંગની સાડી પહેરીને ખુશીથી ડાન્સ કરી રહેલી આ યુવતીનું નામ હિમાની થાપલિયાલ છે. તેની બાજુમાં બ્રાઉન કલરની સાડી પહેરેલી બીજી છોકરી દેખાય છે, જે તેને ડાન્સમાં સપોર્ટ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. પરંતુ લોકો હિમાનીના ડાન્સ મૂવ્સ અને ક્યૂટ એક્સપ્રેશન પરથી નજર હટાવતા નથી.
યુઝર્સે કોમેન્ટમાં દિલ કી બાત લખી હતી

આ વાયરલ ક્લિપને અત્યાર સુધીમાં 13 મિલિયન વખત જોવામાં આવી છે અને આઠ લાખથી વધુ લોકોએ તેને પસંદ કરી છે. આ વીડિયો પર લોકો ફની કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે કમેન્ટ કરી- જો ઈર્ષ્યાનું કોઈ સ્વરૂપ હોય તો તે બ્રાઉન સાડી પહેરેલી છોકરી હશે. તો એક છોકરીએ કોમેન્ટ કરી અને લખ્યું- તમે અજાયબી કરી બતાવી છે જો તમે છોકરો હોત તો હું તમારી પાછળ પડત.

તો એક છોકરાએ લખ્યું – આ ગીતને ફરીથી સાંભળવા માટે આનાથી વધુ સારું ટ્રિગર કોઈ હોઈ શકે નહીં. અન્ય વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી – હું હજી સુધી આમાંથી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં સક્ષમ નથી. એક વ્યક્તિએ ટિપ્પણી કરી – યાર, તે ખૂબ જ અદ્ભુત છે. કોમેન્ટમાં કેટલાક લોકો એ જાણવા માંગે છે કે આટલો સુંદર ડાન્સ કરનાર આ છોકરી કોણ છે? તો ચાલો તમને જણાવીએ આ સવાલનો જવાબ.

કોણ છે હિમાની થાપલિયાલ?

‘છમ્મક ચલો ગર્લ’ના નામથી પ્રખ્યાત હિમાની સોશિયલ મીડિયા પ્રભાવક છે. 24 વર્ષની હિમાનીના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 79 હજારથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. તે અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર ડાન્સ અને લિપ સિંક વીડિયો શેર કરે છે, જે ઈન્સ્ટા યુઝર્સ ખૂબ પસંદ કરે છે. હિમાનીએ તેનો પહેલો ડાન્સ વીડિયો 2020માં તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો હતો. ત્યારથી સોશિયલ મીડિયા પર તેના ફોલોઅર્સની સંખ્યા સતત વધી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *