ડોસા વેચતા કાકાએ ભણેલા-ગણેલા લોકોની કટાક્ષ કરતાં કહ્યું – ‘હું ઓછું ભણેલો છું, જુઓ વિડિયો

ડોસા વેચતા કાકાએ ભણેલા-ગણેલા લોકોની કટાક્ષ કરતાં કહ્યું – ‘હું ઓછું ભણેલો છું, જુઓ વિડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોને જોઈને તમે પણ ઈમોશનલ થઈ જશો. ડોસા વેચતા કાકાએ કહ્યું કે તે ઓછું ભણેલો છે તે સારું છે.

દરેક વ્યક્તિએ નાનપણમાં તેમના માતા-પિતા પાસેથી સાંભળ્યું જ હશે કે જો તેઓ સારો અભ્યાસ નહીં કરે તો તેઓ રિક્ષા ચલાવશે અથવા ઘોડેસવારી કરશે. આ શબ્દોનો તેમનો અર્થ એ હતો કે જે સારી રીતે અભ્યાસ કરે છે તેને જ સારી નોકરી મળે છે અને માત્ર તે જ સારી કમાણી કરે છે. આ કેટલું સાચું છે અને કેટલું નથી એમાં આપણે નથી જતા. અમે વાઈરલ થયેલા વીડિયોની વાત કરીએ છીએ જેમાં ડોસા વેચતા કાકાએ ભણેલા લોકોને ટોણા મારતા કહ્યું છે કે તેમના ઓછા ભણેલા લોકો સારા છે. ચાલો જાણીએ કે તેમણે શું કહ્યું?

કાકાએ કેવી ટોણો માર્યો?

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં એક ડોસા વેચતા કાકા એક વ્યક્તિને અમૂલ બટર બતાવે છે અને કહે છે, ‘આ અમૂલ છે, સાહેબ જુઓ. હું ઓછું ભણેલો છું. આ પછી તે અમૂલને બાજુ પર રાખે છે અને કહે છે, ‘હું ઓછું ભણ્યો છું અને તેથી જ વધુ કમાણી કરું છું. નહીંતર મેં પણ 30-40 હજાર રૂપિયાનું કામ કર્યું હોત. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ શું કહ્યું?
આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) પર @ASHMANTWEET નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોની સાથેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે – અંકલ, હું આટલું સત્ય કહેવા માંગતો ન હતો. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 1 લાખ 90 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- 30-40 હજાર રૂપિયા કમાતા લોકો તમારી પાસે ખાવા માટે આવી રહ્યા છે, જો તેઓ નહીં આવે તો તમે 20 હજાર રૂપિયા પણ કમાઈ શકશો નહીં. અન્ય યુઝરે લખ્યું – મીઠું ખાવામાં ઉમેરવાનું હતું, આપણા ઘા પર નહીં. અન્ય યુઝરે લખ્યું- ભાઈ અમને બધાને શેક્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *