એરપોર્ટ પર મહિલા પોતાના હાથે ભાત ખાતી હતી, વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો અને બન્યો ચર્ચાનો વિષય

એરપોર્ટ પર મહિલા પોતાના હાથે ભાત ખાતી હતી, વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો અને બન્યો ચર્ચાનો વિષય

ઘણીવાર એવું જોવા મળે છે કે લોકો મોંઘી રેસ્ટોરાં અને એરપોર્ટ પર હાથથી ખાવાનું ટાળે છે. તેઓ કાંટો અને ચમચીનો ઉપયોગ કરે છે. પરંતુ જ્યારે એક મહિલા એરપોર્ટ પર પોતાના હાથથી ભાત ખાઈ રહી હતી ત્યારે એક એક્સ યુઝરે તેનો વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી દીધો, જેના પછી આ મામલો ચર્ચાનો વિષય બની ગયો.

એરપોર્ટ પર હાથ વડે ભાત ખાતી મહિલા સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની છે. ખરેખર, એક તે પણ ગંદા એરપોર્ટ પર.

આ પોસ્ટ લખાય ત્યાં સુધી આ પોસ્ટને 24.5 મિલિયન (2 કરોડથી વધુ) વ્યુઝ અને અઢી હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂકી છે. જ્યારે 7 હજારથી વધુ યુઝર્સે તેના પર કમેન્ટ કરી છે. કેટલાક યુઝર્સે મહિલાના સમર્થનમાં લખ્યું તો કેટલાકે તેને ટ્રોલ કરી. એકંદરે મહિલાના હાથથી ખાવા પર લોકો મિશ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

‘તમારે તમારા પોતાના કામ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ…’

કેટલાક લોકોએ મહિલાનો વીડિયો પોસ્ટ કરનાર યુઝરની ટીકા કરી અને લખ્યું – આ હાસ્યાસ્પદ છે. પહેલા તેણે મહિલાની સંમતિ વિના તેનો વીડિયો બનાવ્યો અને પછી તેની ગોપનીયતામાં દખલ કરી. જ્યારે કેટલાકે કહ્યું કે એવા ઘણા લોકો છે જેઓ હાથ વડે ખાવાનું પસંદ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં, તે મહત્વનું છે કે તમે ફક્ત તમારા પોતાના વ્યવસાય પર ધ્યાન આપો અને અન્યના જીવનમાં દખલ ન કરો.

અન્ય યુઝરે વ્યક્તિને યાદ અપાવ્યું કે એવું લાગે છે કે તમે ભૂલી ગયા છો કે વિવિધ સંસ્કૃતિઓ અસ્તિત્વમાં છે? આ લોકોને હાથ વડે ખાવાનું પસંદ હોય છે. આ સિવાય ઘણા યુઝર્સે કહ્યું કે તે વ્યક્તિનો અંગત નિર્ણય છે, પછી તે હાથથી ખાય કે ચાકુ અને કાંટાથી.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *