80 વર્ષની ઉંમરે પણ અદ્ભુત તાકાત, જિમમાં દાદીમાનું વર્કઆઉટ જોઈને લોકોને પરસેવો આવવા લાગ્યો; વિડીયો વાયરલ

80 વર્ષની ઉંમરે પણ અદ્ભુત તાકાત, જિમમાં દાદીમાનું વર્કઆઉટ જોઈને લોકોને પરસેવો આવવા લાગ્યો; વિડીયો વાયરલ

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક વૃદ્ધ મહિલા 80 વર્ષની ઉંમરમાં પણ જીમમાં વર્કઆઉટ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયો જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે.

આજકાલ, 30 વર્ષથી વધુ ઉંમરના ઘણા લોકો કોઈ પણ કામ કરવામાં અચકાતા હોય છે જાણે કે તે તેમની ક્ષમતામાં ન હોય. ઘણીવાર યુવાનો વજન ઉતારવાનું કે કસરત કરવાનું પણ ટાળે છે. આ સિવાય આવા કિસ્સાઓ પણ જોવા મળે છે જ્યાં આવા લોકો સમય પહેલા સ્વાસ્થ્ય સંબંધી કોઈ સમસ્યાથી પીડાય છે. પરંતુ એક વૃદ્ધ મહિલા 80 વર્ષની ઉંમરમાં પણ જોખમી કામ કરવામાં અચકાતી નથી, તે જીમમાં જાય છે અને વર્કઆઉટ કરે છે. આ ખરેખર સામાન્ય બાબત નથી.

વૃદ્ધ મહિલાની વાર્તા સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની રહી છે. મહિલાના વર્કઆઉટનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જીમમાં હાજર લોકો તેની વર્કઆઉટ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. આ ક્રમમાં, ફિટનેસ કોચ લૌરા સોમર્સે તેની કસરતનો વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોની વાત કરીએ તો મહિલા લટકતી પગ ઉંચી કરતી જોઈ શકાય છે.

આ વીડિયોને શેર કરતા સોમર્સે પોસ્ટના કેપ્શનમાં લખ્યું, “ઈલેનને જોઈને હું ખરેખર દંગ રહી ગયો. તે 80 વર્ષની અને અવિશ્વસનીય રીતે મજબૂત છે. મેં તેની સાથે જીમમાં વાત કરી કારણ કે હું તેની ટ્રેન જોઈ રહ્યો હતો. હું ઈચ્છતો હતો કે લોકોને તેની વાર્તા કહો.”

આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો આશ્ચર્યમાં પડી ગયા છે અને વિવિધ પ્રકારની કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે ટ્વીટ કર્યું, “શાનદાર કામ, તમે બીજા ઘણા લોકો માટે રોલ મોડેલ છો.” અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, “સાચે જ તમારી મહેનત લોકો માટે પ્રેરણાથી ઓછી નથી.” સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી વીડિયોને 82,797 લાઈક્સ મળી ચૂકી છે. પોસ્ટ કરવામાં આવ્યું ત્યારથી તેને પાંચ મિલિયનથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યું છે.

અહીં વિડિયો જુઓ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *