ઇન્દોરના ઝરમર વરસાદમાં આ કપલ કર્યો રોમાટિક ડાંસ, લોકોએ કહ્યું- ઇન્દોર મેં તો ગઝબ થયે રહ્યું છે – જુઓ વિડિયો

ઇન્દોરના ઝરમર વરસાદમાં આ કપલ કર્યો રોમાટિક ડાંસ, લોકોએ કહ્યું- ઇન્દોર મેં તો ગઝબ થયે રહ્યું છે – જુઓ વિડિયો

ઈન્દોરના આ રોમેન્ટિક વિડિયોમાં કપલ વરસાદમાં ભીંજાતા હાથમાં હાથ જોડીને રસ્તા પર ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે, લોકો શાહિદ-કરીનાની તુમ સે હી મોમેન્ટને યાદ કરી રહ્યા છે.

મધ્યપ્રદેશમાં હવામાને પલટો લીધો છે. ચોમાસું દસ્તક દેતાં જ સમગ્ર રાજ્યમાં આહલાદક બની ગયું છે. દરમિયાન, દેશનું સૌથી સ્વચ્છ શહેર કહેવાતા એમપીના ઇન્દોર શહેરમાં લોકો ઘરની બહાર નીકળીને ખુશનુમા વાતાવરણનો આનંદ માણતા જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં, આ દિવસોમાં ઇન્દોર શહેરનો એક રોમેન્ટિક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર લોકોનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યો છે, જેમાં એક કપલ વરસાદમાં ભીંજાતા હાથમાં હાથ જોડીને રસ્તા પર ડાન્સ કરી રહ્યું છે, જેને જોઈને લોકો શાહિદ-કરીના છે. ફક્ત તમારામાંથી ક્ષણ ખૂટે છે.

અહીં વિડિયો જુઓ

વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે ઈન્દોરના એક કપલ ઝરમર વરસાદમાં રસ્તા પર ઉભા રહીને રોમેન્ટિક ડાન્સ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. આ દરમિયાન વિડિયોના બેકગ્રાઉન્ડમાં ‘તુ હૈ તો મુઝે ઔર ક્યા ચાહિયે, કિસી કી મડદ ના દુઆ ચાહિયે’. ગીત વાગી રહ્યું છે. જ્યારે વીડિયોમાં કપલની પાછળ ઘણા વાહનો રોડ પર દોડી રહ્યા છે અને આ બધાની વચ્ચે આ યુવક કપલ એકબીજામાં ખોવાયેલો જોવા મળે છે. વીડિયો જોઈને અંદાજ લગાવી શકાય છે કે રોડથી થોડે દૂર બિલ્ડિંગમાં હાજર કોઈ વ્યક્તિએ આ વીડિયો બનાવ્યો હશે, જે ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વરસાદમાં ભીંજાતા આ કપલનો ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયાના ઘણા પ્લેટફોર્મ પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં કેટલાક યુઝર્સ કપલના ડાન્સ મૂવના વખાણ કરી રહ્યા છે તો કેટલાક લોકો આ રોમેન્ટિક ડાન્સ માટે કપલને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. 25 જૂને ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘મૌસમ-એ-ઈશ્ક હૈ તુ એક કહાની બન કે આ, મેરે રૂહ કો ભીગો દેને જો તુ વો પાની બન કે આ’.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *