ધોનીના ચાહકો, 3 કલાકમાં 36 લાખ લોકોએ ડાઉનલોડ કરી કેન્ડી ક્રશ સાગા, જાણો સમગ્ર સત્ય!

ધોનીના ચાહકો, 3 કલાકમાં 36 લાખ લોકોએ ડાઉનલોડ કરી કેન્ડી ક્રશ સાગા, જાણો સમગ્ર સત્ય!

લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. જો કે, આ વિડીયો સિવાય એક બીજી વાત હતી, જેને લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે. ખરેખર, વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે ટેબમાં કેન્ડી ક્રશ ગેમ દેખાઈ રહી છે. આવી સ્થિતિમાં લોકો કહી રહ્યા છે કે ધોની પણ કેન્ડી ક્રશનો ખેલાડી છે.

ભારતીય ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન એમએસ ધોની હંમેશા સત્તામાં રહે છે. જો જોવામાં આવે તો આજે પણ લોકો તેની એક ઝલક જોઈને આશ્વસ્ત થઈ જાય છે. માહી ભલે ટીમ ઈન્ડિયામાં નથી રમી રહ્યો, પરંતુ લોકો તેને પ્રેમ કરે છે. હાલમાં જ તેનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં ધોની તેની પત્ની સાથે ફ્લાઈટમાં મુસાફરી કરતો જોવા મળે છે અને તેનો એક પ્રશંસક તેને સરપ્રાઈઝ કરવા આવે છે. એર હોસ્ટેસ માહીને ચોકલેટ આપે છે. વિડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે માહીએ આ ગિફ્ટ ખૂબ જ શાનદાર રીતે સ્વીકારી છે.

લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. જો કે, આ વિડીયો સિવાય એક બીજી વાત હતી, જેને લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે. ખરેખર, વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે ટેબમાં કેન્ડી ક્રશ ગેમ દેખાઈ રહી છે. આવી સ્થિતિમાં લોકો કહી રહ્યા છે કે ધોની પણ કેન્ડી ક્રશનો ખેલાડી છે. આ વીડિયો એક ટ્વિટર યુઝરે શેર કર્યો છે. દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે 3 કલાકમાં 36 લાખ કેન્ડી ક્રશ ગેમ્સ ડાઉનલોડ કરવામાં આવી છે. જોકે, તેનું સત્ય કંઈક બીજું જ છે. શું ખરેખર ધોનીના કારણે કેન્ડી ક્રશ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થવા લાગ્યો હતો કે પછી કોઈ અન્ય કારણ છે. આખી વાત જાણતા પહેલા ધોનીનો વીડિયો જોઈ લો.

વિડિઓ જુઓ

વીડિયો જોયા પછી અમે તમને તે ટ્વિટ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમાં દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે ધોનીના કારણે કેન્ડી ક્રશ ગેમને 3 કલાકમાં 36 લાખ લોકોએ ડાઉનલોડ કરી છે.

ટ્વીટ જુઓ

@teams_dream નામના ટ્વિટર યુઝરે આ ટ્વીટ શેર કરી છે. તેમાં કેન્ડી ક્રશ સાગા ઓફિશિયલ નામ હાજર છે. શરૂઆતમાં ઈન્ટરનેટ યુઝર્સને લાગે છે કે આ એક ઓફિશિયલ ટ્વીટ છે. આ ટ્વીટમાં લખ્યું છે- 3 કલાકમાં 36 લાખ ડાઉનલોડ થયા. ભારતીય ક્રિકેટના મહાન ખેલાડી મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીનો આભાર. અમે તમારા કારણે ભારતમાં ટ્રેન્ડ કરી રહ્યા છીએ.

હકીકત તપાસ

આ ટ્વિટર એકાઉન્ટ એક ફેન પેજ છે. આ કેન્ડી ક્રશનું સત્તાવાર એકાઉન્ટ નથી. તેની પ્રોફાઇલમાં ગયા પછી, તમે વાંચશો કે આ એક પેરોડી એકાઉન્ટ છે. આવી સ્થિતિમાં આ દાવો બિલકુલ સાચો નથી.

@CandyCrushSaga એ કેન્ડી ક્રશ સાગાનું સત્તાવાર એકાઉન્ટ છે. જો તમે તેના ટ્વિટ પર જાઓ છો, તો તમને આવી માહિતી બિલકુલ નહીં મળે. બીજી મહત્વની વાત એ છે કે આ એકાઉન્ટ ટ્વિટર દ્વારા વેરિફાઈડ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *