“દિલ સે બુરા લગતા હૈ” થી લાખો દિલો જીતનાર કોમેડિયન દેવરાજ પટેલ હવે નથી રહ્યા.

“દિલ સે બુરા લગતા હૈ” થી લાખો દિલો જીતનાર કોમેડિયન દેવરાજ પટેલ હવે નથી રહ્યા.

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે દેવરાજ પટેલ સીએમ ભૂપેશ બઘેલ સાથે બ્લોગ બનાવી રહ્યા છે. તે બ્લોગમાં કહે છે – છત્તીસગઢમાં માત્ર બે જ લોકો પ્રખ્યાત છે, એક હું અને બીજા કાકા.

છત્તીસગઢના કોમેડી યુટ્યુબર દેવરાજ પટેલનું રોડ અકસ્માતમાં મોત થયું હતું. આ ઘટના સોમવારે રાયપુરના લભંડી વિસ્તારમાં બની હતી. અત્યાર સુધી બહાર આવેલી માહિતી મુજબ દેવરાજની બાઇકને પાછળથી ટ્રકે ટક્કર મારી હતી, દેવરાજ બાઇક પરથી પટકાયા બાદ રોડ પર પડી ગયો હતો. માથા અને શરીરના અનેક ભાગોમાં ગંભીર ઇજાઓ થવાથી તેનું મોત થયું હતું. પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી અને દેવરાજ અને તેની સાથે હાજર એક સાથીદારને આંબેડકર હોસ્પિટલમાં મોકલ્યા. પરંતુ દેવરાજનો જીવ બચાવી શકાયો ન હતો. બંને એક યુટ્યુબ વિડિયોના શુટિંગના સંબંધમાં રાયપુર આવ્યા હતા. દેવરાજ મૂળ મહાસમુંદનો રહેવાસી હતો. થોડા વર્ષો પહેલા દેવરાજ દિલ બુરા લગતા હૈ નામના એક નાનકડા વીડિયોને કારણે દેશમાં ફેમસ થયો હતો. ઘણા મીમ્સ શેર થતા હતા. દેવરાજ સોશિયલ મીડિયા પર કોમેડી વીડિયો પણ બનાવતો હતો.

મુખ્યમંત્રીએ છેલ્લો વીડિયો શેર કર્યો

મુખ્યમંત્રી ભૂપેશ બઘેલે દેવરાજનો છેલ્લો વીડિયો શૉટ કરીને પોતાની સાથે શૅર કર્યો અને લખ્યું- “દિલ સે બુરા લગતા હૈ”થી કરોડો લોકોમાં પોતાનું સ્થાન બનાવનાર દેવરાજ પટેલ આજે આપણને છોડીને ચાલ્યા ગયા. આટલી નાની ઉંમરે અદભૂત પ્રતિભા ગુમાવવી એ ખૂબ જ દુઃખદ છે. ભગવાન તેમના પરિવાર અને પ્રિયજનોને આ દુઃખ સહન કરવાની શક્તિ આપે.

વિડિઓ જુઓ

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે દેવરાજ પટેલ સીએમ ભૂપેશ બઘેલ સાથે બ્લોગ બનાવી રહ્યા છે. તે બ્લોગમાં કહે છે – છત્તીસગઢમાં માત્ર બે જ લોકો પ્રખ્યાત છે, એક હું અને બીજા કાકા.

સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 600થી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે, જ્યારે આ વીડિયો પર ઘણા લોકોની કોમેન્ટ્સ પણ જોવા મળી રહી છે. એક યુઝરે કોમેન્ટ કરતા લખ્યું છે – સેડ. તે જ સમયે, ઘણા વપરાશકર્તાઓએ આ વિડિઓ પર નમ્ર શ્રદ્ધાંજલિ આપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *