રસ્તાની વચ્ચે સાઈનબોર્ડ પર એક માણસ પુશઅપ કરતો જોવા મળ્યો, લોકોએ કહ્યું- શક્તિમાન જીવ જોખમમાં નાખીને પોતાનું શરીર બનાવી રહ્યો છે…

રસ્તાની વચ્ચે સાઈનબોર્ડ પર એક માણસ પુશઅપ કરતો જોવા મળ્યો, લોકોએ કહ્યું- શક્તિમાન જીવ જોખમમાં નાખીને પોતાનું શરીર બનાવી રહ્યો છે…

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવેલો વીડિયો ઓડિશાના સંબલપુરનો હોવાનું કહેવાય છે. આમાં, તમે નશામાં ધૂત વ્યક્તિને ઊંચા સાઈનબોર્ડ પર પુશ-અપ્સ કરતા જોઈ શકો છો.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે દારૂના પ્રભાવ હેઠળ લોકો તેમની ઇન્દ્રિયો ગુમાવે છે. તેના પોતાના મન પર કોઈ નિયંત્રણ નથી. પછી નશાની સ્થિતિમાં કોઈ તમને ગમે તેટલું કહે કે તે બધું સમજી શકે છે, એવું બિલકુલ નથી. કારણ કે જ્યારે વ્યક્તિ નશામાં હોય ત્યારે જે કંઈપણ કરે છે, તેનામાં ન તો તેના કાર્યો પર નિયંત્રણ હોય છે અને ન તો વિચારવાની અને સમજવાની શક્તિ હોય છે.

તમે નશામાં ધૂત એક બળદ પર સવારી કરતા અને તેલંગાણાના એક વ્યક્તિનો નશાની હાલતમાં હોર્ડિંગની ફ્રેમથી લટકતો વીડિયો જોયો જ હશે. હવે આવા વીડિયોની યાદીમાં એક નવો વીડિયો સામેલ કરવામાં આવ્યો છે, આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિને સાઈનબોર્ડની ઉપર પુશ-અપ્સ કરતા જોઈ શકાય છે. સોશિયલ મીડિયા પર ચાલી રહેલા સમાચાર મુજબ આ વ્યક્તિ નશામાં હોવાનું કહેવાય છે.

વિડિઓ જુઓ:

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવેલો વીડિયો ઓડિશાના સંબલપુરનો હોવાનું કહેવાય છે. હાલમાં NDTV આ વીડિયોના મૂળની પુષ્ટિ કરતું નથી. આમાં, તમે નશામાં ધૂત વ્યક્તિને ઊંચા સાઈનબોર્ડ પર પુશ-અપ્સ કરતા જોઈ શકો છો. જેમ જેમ વિડિયો આગળ વધે છે તેમ, વાહનો સાઈનબોર્ડની નીચેથી પસાર થતા અને માણસ પર બૂમો પાડતા જોઈ શકાય છે.

આ વીડિયોને 7 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે અને પોસ્ટને ઘણી પ્રતિક્રિયા મળી છે. લોકો તે વ્યક્તિ વિશે ખૂબ જ ચિંતિત હતા અને તેઓએ કહ્યું હતું કે આ પ્રકારનો ઉપદ્રવ કરનાર વ્યક્તિ સામે કડક કાર્યવાહી થવી જોઈએ. ઘણા લોકોએ પૂછ્યું કે અધિકારીઓ આવ્યા પછી માણસનું શું થયું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *