આ યુવકે આખ પર પરમેન્ટે ચશ્મા બનાવ્યા, વિડિયો જોઈ લોકોએ કહ્યું મુરખોની કમી નથી – જુઓ વિડિયો અહી

આ યુવકે આખ પર પરમેન્ટે ચશ્મા બનાવ્યા, વિડિયો જોઈ લોકોએ કહ્યું મુરખોની કમી નથી – જુઓ વિડિયો અહી

આ સમયે એક છોકરાનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેની આંખો પર કાયમી ચશ્માનું ટેટૂ છે. લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

કોઈને પોતાના શરીર પર ટેટૂ કરાવવાનું ગમે છે તો કોઈને બિલકુલ પસંદ નથી. જે લોકો પોતાના શરીર પર શાહી પડાવવા માંગતા નથી, તેઓને તે નાપસંદ છે, પરંતુ ટેટૂના શોખીન લોકોને વિચિત્ર ડિઝાઇનના ટેટૂ કરાવવાનો શોખ હોય છે. હાલમાં જ આને લગતો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક છોકરો ચશ્માની ડિઝાઈન તૈયાર કરાવી રહ્યો છે.

આ પહેલા પણ તમે લોકોને રીંગ ફિંગરમાં રિંગની ડિઝાઇન, પગની એંકલેટની ડિઝાઇન અને કેટલાકને પગરખાં અને મોજાંની ડિઝાઇન પણ ટેટૂ કરતા જોયા હશે. કેટલાક લોકો ફક્ત આઈબ્રો પર જ ટેટૂ કરાવે છે, પરંતુ આજે તમે જે પરાક્રમ જોશો તે તમે ભાગ્યે જ જોયું હશે અથવા સાંભળ્યું હશે.

કાયમી આંખના ચશ્મા
ઇટાલિયન ટેટૂ આર્ટિસ્ટ જીપ્સિગ ટેટૂએ પોતાના ટિકટોક એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેને જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. વીડિયોમાં એક છોકરો તેના ચહેરા પર ચશ્માનું ટેટૂ કરાવી રહ્યો છે. પહેલા તો ટેટૂ આર્ટિસ્ટે પણ આ માંગ પર આશ્ચર્ય વ્યક્ત કર્યું, પરંતુ છોકરાના આગ્રહ પછી તે ટેટૂ બનાવવા માટે રાજી થઈ ગઈ. આ વીડિયો જોઈને લોકો દંગ રહી જાય છે કે તે આ પ્રકારનું ટેટૂ કેવી રીતે કરાવી શકે છે, જ્યારે તે જાણે છે કે તે ઝાંખું નહીં થાય.

લોકોએ કહ્યું- ભાઈ તમે ક્યાંથી આવ્યા છો?
@Bornakang હેન્ડલથી ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલો આ વીડિયો અત્યાર સુધીમાં 13 મિલિયનથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. વીડિયોને હજારો લોકોએ લાઈક પણ કર્યો છે પરંતુ કોમેન્ટ સેક્શનમાં દરેક જણ પૂછે છે કે પૃથ્વી પર આવા લોકો ક્યાંથી આવે છે? એક યુઝરે લખ્યું છે કે, હું આવો ટેટૂ પ્રેમી પહેલીવાર જોઈ રહ્યો છું. તે જ સમયે, અન્ય યુઝર કહે છે કે આ કામ કરવા માટે જીગરા હોવો જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *