કેક કાપતા જ ​​સ્પ્રેના કારણે લાગી આગ, બર્થડે બોયનો ચહેરો દાઝી ગયો, ચોંકાવનારો વીડિયો થયો વાયરલ

કેક કાપતા જ ​​સ્પ્રેના કારણે લાગી આગ, બર્થડે બોયનો ચહેરો દાઝી ગયો, ચોંકાવનારો વીડિયો થયો વાયરલ

મહારાષ્ટ્રના વર્ધા જિલ્લાની એક હૃદયદ્રાવક ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. મળતી માહિતી મુજબ, બર્થડે બોયએ અહીં કેક કાપતાની સાથે જ તેના મિત્રોએ સ્પ્રે અને ફાયર ગનથી ફાયરિંગ કર્યું, જેના કારણે આગ લાગી અને છોકરો ખરાબ રીતે દાઝી ગયો.

મહારાષ્ટ્રના વર્ધા જિલ્લાની એક હૃદયદ્રાવક ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. મળતી માહિતી મુજબ, બર્થડે બોયએ અહીં કેક કાપતાની સાથે જ તેના મિત્રોએ સ્પ્રે અને ફાયર ગનથી ફાયરિંગ કર્યું, જેના કારણે આગ લાગી અને છોકરો ખરાબ રીતે દાઝી ગયો. જો કે, છોકરાને તાત્કાલિક હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો, જ્યાં તેની સારવાર ચાલી રહી છે.

ફાયર ગન ફાયરથી રિતિક દાઝી ગયો
આ છોકરાની ઓળખ વર્ધા જિલ્લાના સિંદી મેઘેના રિતિક તરીકે થઈ છે. વિડિયોમાં દેખાતો હૃતિક તેના મિત્રો સાથે બર્થડે પાર્ટી કરી રહ્યો હતો. આ પ્રસંગે ઘણા લોકો હાજર હતા અને ટેબલ પર ઘણી બધી કેક રાખવામાં આવી હતી. પછી કેક કાપતી વખતે તેના કેટલાક મિત્રોએ તેના પર સ્પ્રે છાંટ્યું અને કોઈએ ફાયર ગનનો ઉપયોગ કર્યો, ત્યારે જ આગ લાગી, જેના કારણે રિતિકનો ચહેરો પણ બળી ગયો. બીજી તરફ દોડીને તેણે ચહેરા પરથી આગ ઓલવી. આ દરમિયાન તેના વાળ, કાન અને નાક બળી ગયા હતા. હાલ તબીબોએ તેમની હાલત ખતરાની બહાર જાહેર કરી છે.

અહીં વિડિયો જુઓ-

વાયરલ વિડિયો
આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતાં જ નેટીઝન્સે કોમેન્ટ કરવાનું શરૂ કરી દીધું. એક યુઝરે લખ્યું છે કે, ‘આ એક ઉદાહરણ છે કે કેવી રીતે થોડી બેદરકારી જીવલેણ બની શકે છે.’ અન્ય યુઝરે લખ્યું છે, ‘આ વીડિયો આપણા બધા માટે પાઠ છે કે બાળકોએ ફાયરગન અને સ્પ્રેથી દૂર રહેવું જોઈએ.’ એક યુઝરે લખ્યું, ‘ લોકો એટલા આધુનિક બની રહ્યા છે કે જો તેમના જન્મદિવસ પર તેમને છંટકાવ કરવો અને આગ પ્રગટાવવી પડશે તો આવા અકસ્માતો થશે.’

જો કે, નવીનતમ અપડેટ મુજબ, છોકરાને કોઈ ખતરો નથી. પરંતુ તેના કાન, વાળ અને ચહેરો બળી ગયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *