ભારે વરસાદ વચ્ચે ગેસ એજન્સીના કર્મચારીએ ઘરે-ઘરે એલપીજી પહોંચાડ્યું, કેન્દ્રીય મંત્રીએ કર્યું આવું – જુઓ વિડિયો અહી

ભારે વરસાદ વચ્ચે ગેસ એજન્સીના કર્મચારીએ ઘરે-ઘરે એલપીજી પહોંચાડ્યું, કેન્દ્રીય મંત્રીએ કર્યું આવું – જુઓ વિડિયો અહી

આ વાયરલ વીડિયોમાં ગેસ એજન્સીના કર્મચારીઓ ઘરે-ઘરે એલપીજી પહોંચાડતા જોવા મળે છે. તે જ સમયે, કેન્દ્રીય મંત્રી હરદીપ સિંહ પુરીએ વીડિયો શેર કરતા ગેસ એજન્સીના આ કર્મચારીઓના વખાણ કર્યા છે.

એક તરફ ચક્રવાત બિપરજોયે આ દિવસોમાં રાજસ્થાન સહિત ગુજરાત પર તબાહી મચાવી છે. બીજી તરફ આ ચક્રવાતી તોફાનને કારણે અનેક લોકોના જનજીવન પર ખરાબ અસર પડી છે. દરમિયાન, આ વિનાશના ઘણા વીડિયો અને ફોટા પણ સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યા, જેને જોઈને લોકો ચોંકી ગયા. તે જ સમયે, આ પાયમાલી સાથે જોડાયેલી વધુ એક તસવીર સામે આવી રહી છે, જે લોકોના દિલ જીતી રહી છે. આ વાયરલ વીડિયોમાં ગેસ એજન્સીના કર્મચારીઓ ઘરે-ઘરે એલપીજી પહોંચાડતા જોવા મળે છે. તે જ સમયે, કેન્દ્રીય મંત્રી હરદીપ સિંહ પુરીએ વીડિયો શેર કરતા ગેસ એજન્સીના આ કર્મચારીઓના વખાણ કર્યા છે.

અહીં વિડિયો જુઓ

પોતાના ટ્વિટર હેન્ડલથી વીડિયો શેર કરતા કેન્દ્રીય મંત્રી હરદીપ સિંહ પુરીએ કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘સ્ટવ સળગતો રહેશે, દેશ વધશે… ઊર્જાની ઉપલબ્ધતા સુનિશ્ચિત કરીને. ફરજ પ્રત્યેની પ્રશંસનીય નિષ્ઠા સાથે, ભારતના ઉર્જા ક્ષેત્રના આ નીડર સૈનિકે રાજસ્થાનના બાડમેરના ધોક ગામમાં ગ્રાહકના ઘરે #Indane રિફિલ સપ્લાય કરવા માટે #Biparjoy ની અસરોનો બહાદુરીપૂર્વક સામનો કર્યો.’

કેન્દ્રીય મંત્રી હરદીપ સિંહ પુરીએ પોતાના ટ્વિટર હેન્ડલ દ્વારા સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર આ અદ્ભુત વીડિયો શેર કર્યો છે, જે લોકોએ તેને જોયો છે તેઓ ગેસ એજન્સીના કર્મચારીના વખાણ કરતા થાકતા નથી. વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 109.2K વ્યૂઝ મળ્યા છે, જ્યારે 900થી વધુ લોકોએ આ પોસ્ટને લાઈક કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *