બાઇક પર ફરી પ્રેમનો તાવ જોવા મળ્યો! આ વખતે બાઇકની ટાંકી પર બેસીને કર્યો રોમાન્સ, વીડિયો થયો વાયરલ

બાઇક પર ફરી પ્રેમનો તાવ જોવા મળ્યો! આ વખતે બાઇકની ટાંકી પર બેસીને કર્યો રોમાન્સ, વીડિયો થયો વાયરલ

વીડિયોઃ આ વખતે વાત ગાઝિયાબાદની છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે બંને એકબીજાને કેટલી તીવ્રતાથી કિસ કરતા જોવા મળે છે. જોકે, ઘટના બાદ તરત જ પોલીસે આ મામલે કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

જીવના જોખમે થતો રોમાંસ કદાચ સાચો રોમાંસ ન કહેવાય. દુખની વાત એ છે કે તાજેતરના સમયમાં આવા રોમાંસના ઘણા કિસ્સાઓ સામે આવ્યા છે. આ એપિસોડમાં, દિલ્હીને અડીને આવેલા ગાઝિયાબાદમાં એક ઘટના સામે આવી છે, જેમાં એક પ્રેમી યુગલ ચાલતી બાઇક પર બેસીને રોમાન્સ કરતા જોવા મળે છે. આ વખતે બંને છોકરીને ટાંકી પર બેસાડીને એકબીજાને વળગી રહે છે. આ આખી ઘટના રસ્તા પર ચાલતા જતા એક મુસાફરે પોતાના કેમેરામાં કેદ કરી લીધી છે.

ખરેખર, હાલમાં જ આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ થતા સામે આવ્યો છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર આ ઘટના ગાઝિયાબાદની છે. વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે છોકરો રોડ પર બાઇકને સ્પીડમાં હંકારતો જોવા મળી રહ્યો છે, જ્યારે તેની સામે બેઠેલી છોકરી તેને ખૂબ જ જોરદાર રીતે ગળે લગાવતી જોવા મળી રહી છે.

દરમિયાન અન્ય એક મુસાફરે આ સમગ્ર ઘટના પોતાના મોબાઈલ કેમેરામાં કેદ કરી લીધી હતી. બાઇક પાછળ ચાલતી વખતે તેણે તેને પોતાના કેમેરામાં કેદ કરી લીધો છે. આ પછી, સોશિયલ મીડિયા પર અપલોડ થતાં જ પ્રતિક્રિયાઓનો રાઉન્ડ શરૂ થઈ ગયો. જોકે વીડિયોમાં કપલનો ચહેરો દેખાડવામાં આવ્યો નથી. છોકરાએ સફેદ ટી-શર્ટ પહેરેલી છે જ્યારે છોકરી તેના વાળ ખોલીને હલાવી રહી છે.

લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર પોલીસ પાસેથી તાત્કાલિક કાર્યવાહીની માંગ કરી હતી.ગાઝિયાબાદ ટ્રાફિક પોલીસે આ મામલે સંજ્ઞાન લીધું હતું. જેમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે બાઇક ચલાવનાર છોકરા-છોકરી પર 21,000 રૂપિયાનો દંડ ફટકારવામાં આવ્યો છે. એટલું જ નહીં ગાઝિયાબાદ ટ્રાફિક પોલીસ વતી લખવામાં આવ્યું છે કે ટ્વિટર પરથી મળેલી ફરિયાદને ધ્યાનમાં લઈને આ કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે. આ પહેલા પણ આવા ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *