શું લોકો ખરેખર પાગલ થઈ ગયા છે! વાયરલ થવા માટે આ યુવકે લગાવી આગ – જુઓ વિડિયો અહી

શું લોકો ખરેખર પાગલ થઈ ગયા છે! વાયરલ થવા માટે આ યુવકે લગાવી આગ – જુઓ વિડિયો અહી

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા માટે એક વ્યક્તિએ ખૂબ જ ખતરનાક પગલું ભર્યું અને પોતાની જાતને આગ લગાવી દીધી. વ્યક્તિના આ કૃત્યને જોઈને લોકો તેની નિંદા કરી રહ્યા છે અને તેની સામે કાર્યવાહીની માંગ કરી રહ્યા છે.

આ દિવસોમાં લોકો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા માટે કંઈ નથી કરી રહ્યા. લોકો થોડા મંતવ્યો અને પસંદ માટે તેમના જીવન સાથે રમવા પર ઉતરી આવ્યા છે. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોથી તે એટલો બધો દિગ્મૂઢ થઈ ગયો છે કે તે પોતાની સાથે કંઈ પણ કરી રહ્યો છે. તાજેતરમાં, આવા જ એક વ્યક્તિનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે જે પોતાને ઈન્ટરનેટ સેન્સેશન બનાવવા માટે પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકે છે.

જોત જોતામાં કેરોસીન છાંટીને પોતાની જાતને આગ ચાંપી દીધી
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ નદીના કિનારે ઉભો છે અને વીડિયો બનાવી રહ્યો છે. તે પોતાની જાતને વાયરલ કરવાના સૂરમાં ખૂબ જ ખતરનાક પગલું ભરે છે. આ માણસ પોતાના પર કેરોસીન તેલ છાંટીને માચીસ વડે આગ લગાડે છે. વ્યક્તિ તરત જ આગની પકડમાં આવે છે અને તેનું આખું શરીર બળી જાય છે. જ્યારે કોઈ વ્યક્તિને આગ ખૂબ જ ભીષણ લાગે છે, ત્યારે તે દોડીને નદીમાં કૂદી પડે છે. જે બાદ આગ ઓલવાઈ જાય છે.

લોકોએ વ્યક્તિના આ કૃત્યની નિંદા કરી
વીડિયો જોઈને અંદાજ લગાવી શકાય છે કે વ્યક્તિ આગમાં ખરાબ રીતે દાઝી ગયો હશે. જો કે તે તરત જ પાણીમાં કૂદી પડે છે જેથી તે વધુ બળી ન જાય. આ વીડિયોને ટ્વિટર પર @ExtremeFaiIs નામના પેજ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો લખાયો ત્યાં સુધી 2 લાખ લોકોએ તેને જોયો છે અને 2 હજાર લોકોએ તેને લાઈક કર્યો છે. વિડિયો જોયા બાદ ઘણા લોકો આ મૂર્ખતાભર્યા કૃત્ય માટે આ વ્યક્તિની દુર્વ્યવહાર કરી રહ્યા છે અને પોલીસ પાસે તેની સામે કાર્યવાહી કરવાની માંગ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *