સ્કૂટી ચલાવતી વખતે સાડી પહેરેલી છોકરીએ પલટી મારી, સ્ટંટ જોઈને યુઝર્સ ગુસ્સે થયા – જુઓ વિડિયો

સ્કૂટી ચલાવતી વખતે સાડી પહેરેલી છોકરીએ પલટી મારી, સ્ટંટ જોઈને યુઝર્સ ગુસ્સે થયા – જુઓ વિડિયો

વીડિયોમાં લાલ સાડી પહેરેલી એક છોકરી આંખે પાટા બાંધીને સ્કૂટી ચલાવતી અને પીઠ પલટી રહી છે. વીડિયો જોનારા કેટલાક લોકો યુવતીની ટેલેન્ટથી પ્રભાવિત થઈ રહ્યા છે તો કેટલાક તેના એક્ટની ટીકા કરી રહ્યા છે.

રીલના આ જમાનામાં આજે લોકો થોડી લાઈક્સ અને લાઈમ લાઈટ માટે કંઈ પણ કરવા તૈયાર છે. આવા લોકોના સોશિયલ મીડિયા પર વિવિધ પ્રકારના વિડીયો જોવા મળે છે, જેઓ ક્યારેક બાઇક પર સ્ટંટ કરતા જોવા મળે છે તો ક્યારેક જોખમ લઈને એવું કંઈક કરતા જોવા મળે છે જેનાથી લોકોના પગ નીચેથી જમીન સરકી જાય છે. તાજેતરમાં, આવો જ એક વાયરલ વીડિયો લોકોના હોશ ઉડાવી રહ્યો છે, જેમાં લાલ સાડી પહેરેલી એક છોકરી આંખે પાટા બાંધીને સ્કૂટી ચલાવતી વખતે બેકફ્લિપ કરતી જોવા મળે છે. આ વીડિયો જોઈને કોઈ છોકરીના વખાણ કરતા થાકતા નથી તો કોઈ ઉગ્રતાથી ક્લાસ કરતા જોવા મળે છે.

અહીં વિડિયો જુઓ

આ ચોંકાવનારા વીડિયોમાં એક છોકરી એક અલગ જ લેવલનું પરાક્રમ બતાવતી જોવા મળી રહી છે, જેને જોઈને લોકો દાંત ભીંસી રહ્યા છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને ઘણો જોવામાં અને શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે. વીડિયોમાં એક છોકરી સ્ટંટ કરતી જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં લાલ સાડી પહેરેલી છોકરી જોવા મળી રહી છે, જેની આંખ પર પટ્ટી બાંધેલી છે. દરમિયાન, છોકરી સ્કૂટીની પાછળની સીટ પર ચઢી જાય છે અને પાછળના ભાગે પલટી મારતા હવામાં કૂદી પડે છે. આ દરમિયાન સ્કૂટી લઈને પસાર થઈ રહેલી એક યુવતી સાડી પહેરેલી સ્ટંટ ગર્લને જોઈ રહી છે.

વીડિયોના અંતમાં જોઈ શકાય છે કે બાળકી હવામાં કૂદ્યા બાદ સંતુલન ગુમાવવાને કારણે જમીન પર પડી જાય છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં લાખો લોકો જોઈ ચૂક્યા છે, જ્યારે 7 લાખથી વધુ લોકોએ આ વીડિયોને લાઈક કર્યો છે. વીડિયો જોનારા યુઝર્સ તેના પર વિવિધ કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. કેટલાક યુવતીની પ્રતિભાથી પ્રભાવિત થઈ રહ્યા છે તો કેટલાક તેના કાર્યોની ટીકા કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *