સિંગલ રહો, સુરક્ષિત રહો; દિલ્હી મેટ્રોમાં કપલ લડવા લાગ્યા, કઇક આવું, યુવતીએ બોયફ્રેન્ડની સાથે.. – જુઓ વિડિયો અહી

સિંગલ રહો, સુરક્ષિત રહો; દિલ્હી મેટ્રોમાં કપલ લડવા લાગ્યા, કઇક આવું, યુવતીએ બોયફ્રેન્ડની સાથે.. – જુઓ વિડિયો અહી

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં એક કપલ દિલ્હી મેટ્રોની અંદર લડતા જોવા મળે છે. ટી-શર્ટને લઈને કપલની લડાઈ થઈ હતી.

આમ, યુગલો વચ્ચે ઝઘડો થતો રહે છે. પરંતુ હાલમાં જ દિલ્હી મેટ્રોમાંથી વધુ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં એક કપલ એકબીજા સાથે ઝઘડતા જોવા મળે છે. કપલ વચ્ચેનો આ ઝઘડો જોઈને મેટ્રોમાં સવાર મુસાફરો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. આ લડાઈનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાયરલ થઈ રહેલા આ 49-સેકન્ડના વિડિયોમાં, તમે એક કપલને પ્રખ્યાત કપડાં બ્રાન્ડ ZARA પાસેથી ખરીદેલા ડ્રેસની કિંમતને લઈને લડતા જોઈ શકો છો.

150 રૂપિયાની કિંમતની ટી-શર્ટ હોવાનું કહીને છોકરાએ ઝારા પાસેથી કપડા ખરીદવાની મજાક ઉડાવી હતી.
વીડિયોમાં શોપિંગ કરીને પરત ફરેલી છોકરી તેના બોયફ્રેન્ડને તેનો ડ્રેસ બતાવે છે અને છોકરાને તેની કિંમત પૂછે છે. ડ્રેસ જોયા પછી છોકરો તેની કિંમત માત્ર 150 રૂપિયા જણાવે છે જ્યારે છોકરી તેને કહે છે કે તે ZARA પાસેથી લીધેલો 1000નો ડ્રેસ છે. છોકરાની આ ટિપ્પણી પછી તરત જ બંને વચ્ચે લડાઈ શરૂ થઈ જાય છે. આ પછી યુવતીએ તેના બોયફ્રેન્ડને થપ્પડ મારી. છોકરાને મુઠ્ઠી વડે મારે છે. વીડિયોના અંતે, છોકરી તેના બોયફ્રેન્ડને કહે છે કે કોઈ પણ છોકરી તેની સાથે રહેવા માંગશે નહીં જેમ તે ટેવાયેલો છે. ત્યારે છોકરો ગુસ્સામાં તેને કહે છે કે તું બહાર નીકળ પછી હું તને જોઈ લઈશ.

વીડિયો જોઈને લોકોએ બ્રેકઅપની સલાહ આપી
આ વીડિયો કાર્તિક નામના વ્યક્તિએ શેર કર્યો છે અને તેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે- દિલ્હી મેટ્રો એન્ટરટેઈનમેન્ટ. ઘણા લોકોએ આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયાના અન્ય પ્લેટફોર્મ પર પણ શેર કર્યો છે. વીડિયો લખાયો ત્યાં સુધી લાખો લોકોએ તેને જોયો છે અને હજારો લોકોએ તેને પસંદ કર્યો છે. વીડિયો પર કમેન્ટ કરતાં કેટલાક લોકોએ લખ્યું- આવી ગર્લફ્રેન્ડ કોઈને ન મળવી જોઈએ. તે જ સમયે, ઘણા લોકોએ લખ્યું – આ છોકરીઓનું રોજનું નાટક છે. જ્યારે કેટલાક લોકોએ કપલને બ્રેકઅપ કરવાની સલાહ પણ આપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *