ટ્રેનની સફાઈ કારતો આ કર્મચારી ને કરંટ લગતા ત્યાં ને ત્યાં બળીને રાખ થયે ગયો – જુઓ વિડિયો અહી

ટ્રેનની સફાઈ કારતો આ કર્મચારી ને કરંટ લગતા ત્યાં ને ત્યાં બળીને રાખ થયે ગયો – જુઓ વિડિયો અહી

પ્લેટફોર્મ પર ઊભેલો એક યુવક ટ્રેનની સફાઈ કરી રહ્યો હતો. અચાનક યુવકના હાથમાંનો સળિયો ઉપરથી પસાર થતા વાયર સાથે અથડાયો, ત્યારબાદ યુવકને વીજ કરંટ લાગ્યો અને તે ત્યાં જ સળગીને મૃત્યુ પામ્યો.

તમારી સામે મૃત્યુ ક્યારે આવશે તે કોઈ જાણતું નથી. બસ અચાનક આવે છે અને વ્યક્તિને પોતાની સાથે લઈ જાય છે. સોશિયલ મીડિયા પર પણ તમે આવા ઘણા વીડિયો જોયા હશે જેમાં વ્યક્તિ સુરક્ષિત અને સ્વસ્થ રહે છે, પરંતુ તે તરત જ એક ઝટકામાં મોતના મુખમાં ધકેલાઈ જાય છે. આ વિડિયો પણ એવો છે કે તેને જોયા પછી તમને હંમેશ આવી જશે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ 7 સેકન્ડના વિડિયોમાં તમે જે પણ જોશો, તે તમે કદાચ જ પહેલાં ક્યારેય નહીં જોયું હોય.

વીજ કરંટથી યુવાન દાઝી ગયો
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ પ્લેટફોર્મ પર ઉભી ટ્રેનની સફાઈ કરી રહ્યો છે. તેના હાથમાં લોખંડનો સળિયો છે અને તેની સાથે સફાઈનું કપડું જોડાયેલ છે અને તે ટ્રેનના કાચ સાફ કરી રહ્યો છે. સફાઈ કરતી વખતે વ્યક્તિ ભૂલી જાય છે કે ટ્રેનની ઉપરથી પસાર થતા વાયરમાં હાઈ વોલ્ટેજ કરંટ છે. સફાઈ દરમિયાન તેણે સળિયો ઊંચો કરતાની સાથે જ વ્યક્તિના સળિયામાંથી અચાનક કરંટ વહી ગયો. હાઈ વોલ્ટેજ કરંટને કારણે વ્યક્તિ એક જ ઝાટકે બળીને રાખ થઈ જાય છે અને ત્યાં જ ઊભો રહીને નીચે પડી જાય છે. આ ઘટનાનો સમગ્ર વીડિયો નજીકમાં લગાવેલા કેમેરામાં રેકોર્ડ થઈ ગયો છે. હાલમાં આ વીડિયો ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ વીડિયોને 11 મિલિયન લોકોએ જોયો છે
આ વીડિયોને ટ્વિટર પર @cctvidiots નામના પેજ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો લખાયો ત્યાં સુધી 11 મિલિયન લોકોએ તેને જોયો છે અને 33 હજાર લોકોએ તેને પસંદ કર્યો છે. વીડિયો પર ઘણા લોકોની પ્રતિક્રિયાઓ પણ સામે આવી રહી છે. જ્યારે ઘણા વપરાશકર્તાઓએ વ્યક્તિના મૃત્યુ પર શોક વ્યક્ત કર્યો, તો ઘણા લોકોએ આવા સંજોગો માટે યોગ્ય સાધનોનો ઉપયોગ કરવા માટે સલાહ અને સાવચેતી માંગી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *